Đôi lời về Handheld

Các thớt khác của Long Trần

tinnice

VÔ THƯỜNG
GẮN KẾT
Như em là lock nick bỏ trốn luôn mặc dù ko ai biết em là ai! Chắn chắn có chút quan hệ. Qua vụ này em có chút suy nghĩ không tốt về mod trên này.
Có vài nick cho vào Backlist. Họ Post bài mình ko thấy, nhưng khổ nổi họ thấy bài mình và bid vẫn bình thường.
thế là tránh vỏ gặp ruôt

meoxu

: : Mèo già hóa cáo : :
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ơ sao bán hàng fake vẫn lon ton đấu giá ở hang heo đc vậy. Em tưởng khắc phục hậu quả xong phải bay màu chớ nhể.
Thằng cu nhà e 3 tuổi nó suốt ngày hát câu: “ba ơi con xin lỗi, con sai rồi , lần sau con không như thế nữa”, và quay đi quay lại chưa đc lúc nó lại quậy, phải giải thích mỏi mồm nó mới bỏ câu hát đó đi, chả biết nó đã hiểu là ko phải cứ sai rồi xin lỗi là xong chưa nữa, nhức đầu với nó.

Sent from my iPhone using Tapatalk
Haizz, ko hiểu sao 1 số ca cứ như có kim bài miễn tử ý :(

Heo Mập

Lười.
GẮN KẾT
lạ vậy, blacklist là không thấy cả 2 phía luôn chứ?
Bác ghét e thì kệ bác chứ, em yêu bác các mod vẫn phải cho em nhìn chớ lại. Tình đơn phương đó mà:)

Gửi từ SM-N975F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

A65

NHẬP HỘI
Thời buổi dịch. Handheld là sự lựa chọn không tồi phải không các bác.
Người rảnh rỗi có nơi lướt xem đọc thông tin và mua hàng giá tốt....
Người bán hàng thương gia có nơi buôn bán đấu giá để thu hồi vốn nhanh.
Vì thế cứ vui lên đi....... đừng thắc mắc gì nhiều....

Anniel

GÂY DỰNG
Thời buổi dịch. Handheld là sự lựa chọn không tồi phải không các bác.
Người rảnh rỗi có nơi lướt xem đọc thông tin và mua hàng giá tốt....
Người bán hàng thương gia có nơi buôn bán đấu giá để thu hồi vốn nhanh.
Vì thế cứ vui lên đi....... đừng thắc mắc gì nhiều....
Dịch đến nỗi không ship nổi hàng luôn cơ mà bác, vui thì vẫn cứ phải vui cơ mà thắc mắc là vẫn cứ phải thắc mắc :)))

Bài viết cần bạn xem thêm

Cách đây hơn 1 năm mình có nick KT3_TPHCM cho một đứa em mượn lên sàn đấu giá, đấu giá xong thì 2 bên không thống nhất chuyện giao hàng nên mình bị Pan 1 năm . Hơn 1 năm nay mình có vào lại nhưng không thấy nick KT3-TPHCM. Mong các Mod cho em xin lại ...