Đón xem lễ trao giải Mobile Labs để coi mặt bác Tuấn DW!

yan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười hai 2007 lúc 19:54
Theo thông tin từ anh BÙI VĂN DŨNG tối nay sau chương trình thời sự trên VTV1 sẽ có lễ trao giải chung kết cuộc thi viết Game & Ứng dụng MobileLabs 2007 , có anh Tuấn DigitalWorld tham dự , chúc anh Tuấn đạt giải cao nhất! Mọi người vào xem và ủng hộ nhé .
Mời mọi người đón xem !

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
4 Tháng mười hai 2007 lúc 20:29
Xin trân trọng giới thiệu bác icecandle là thành viên ban giám khảo mà bi giờ anh em HHVN mới được biết! :D

Sau đây xin mời bác icecandle tự giới thiệu vào trao giải... nhì của cuộc thi "mô bi lét sờ".

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
4 Tháng mười hai 2007 lúc 20:41
haha, xin cảm ơn bác icecandle. và bây giờ, mời các thí sinh về chỗ ngỗi của mình! :D

(để xem Thu Minh trình diễn, xin mời ca sỹ có nick Thu Minh...)

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
4 Tháng mười hai 2007 lúc 20:56
Kết luận:

- Cuộc thi mobilelabs ban đầu đặt mục tiêu là các thể loại... games, và kỳ vọng vào các sản phẩm chạy trên Symbian, và Java (dòng điện thoại đang phổ biến nhất hiện nay tại Việt Nam).
- Do hạn chế về nhiều nguyên nhân, trong đó có 2 nguyên nhân chính: là lần đầu tiên, và các sản phẩm được kỳ vọng (game) không khẳng định được nội dung và quy mô (có thể các thể loại game hiện nay chủ yếu tập trung vào kiểu chơi truyền thống, không có gì hấp dẫn). Nên các sản phẩm của dòng khác (Windows Mobile) dễ dàng vượt qua mặt và thay đổi mục đích (từ games -> ứng dụng và games) đạt các giải cao nhất và nhì.

Sang năm chắc chắn sẽ có nhiều thay đổi về cơ cấu cuộc thi! Anh em HHVN có ai đi thi tiếp không? :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các thành viên HHVN

Bài viết này mình muốn cảnh báo mọi người về 1 kẻ lừa đảo, mà người đó có tham gia diễn đàn này, và cũng hoạt động mua bán, lừa nhiều người trong diễn đàn HHVN rồi, mình nhớ có 1 tus report về thành viên này rồi.
Nay mìn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday