Đồng hồ casio gshock này thật hay giả vậy?

Các thớt khác của diennguyentn

diennguyentn

NHẬP HỘI
Em thấy trên mạng có bán con Gshock này rẻ quá, em nghỉ là hàng nháy nên bây giờ nhờ anh em phân biệt giúp em, cám ơn anh em nhiều!

link: http://sieuthidongho.net/webapp/product_detail.php?product_id=111

nguyenvantrung2

vái ồ + phù dít sù
GẮN KẾT
bác hỏi rồi post cái hình lên thế này có thánh mà trả lời được, nhưng xem cái giá thì có lẽ là đồ giả, em thấy mấy con dạng này ở siêu thị bán ít nhất là trên 2tr, có con 8tr kìa, hình thức y chang, 2 kim ( không có kim giây ), vùa đồng hồ cơ vừa điện tử, chỉ khác nhau cái vỏ 1 chút, bác để ý xem đồng hồ cơ và điện tử của bác chạy có chính xác nhau không ( ý em là chính xác tuyệt đối, đồng hồ điện tử nhảy phút là đồng hồ cơ cũng phải nhảy cùng lúc ), chứ em thấy có mấy đồng hồ dạng này thì 2 cái đồng hồ chạy không chính xác nhau lắm, lệch vài giây

nokia8310i

GẮN KẾT
Trang này thấy nhiều người nói là toàn hàng giả bác ạ!mua phí tiền! (ờ... cơ mà cũng xin lỗi bác nếu bác đang có ý định quảng cáo) .

rickielam

酒逢知己千杯少 - 话不投机半句多
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nhìn hình thì sao phân biệt được thật giả hả bác. Nhưng với cái giá bán thì mình thấy quá rẻ, có thể suy ra là hàng....... :D

babyone

dại gái
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
G-shock hùi em học lớp 12 mua 120$ tính ra khoảng 1c4($ lúc đó 12k)bây h $ mà giá xuống thì chỉ có đồ dỏm thui.xài lâu rùi bán giá đó còn đc chứ giá này thì......tự hỉu

nguyenvantrung2

vái ồ + phù dít sù
GẮN KẾT
tính ra chỗ này bán còn tốt chán bác à, nếu nó để giá con này của bác là 200usd thì bác có lên đây hỏi không mặc dù chắc chắn bác đang đeo con nhái

diennguyentn

NHẬP HỘI
Trang này thấy nhiều người nói là toàn hàng giả bác ạ!mua phí tiền! (ờ... cơ mà cũng xin lỗi bác nếu bác đang có ý định quảng cáo) .
Em xin cám ơn tất cả anh em quan tâm chia sẻ! em không quảng cáo cho nó, em thích casio Gshock hàng chất(đang thích con G-9200-1DR nhưng chưa đủ xiền),thấy anh em nói vậy em không dám mua, kiếm ít ít mua G-9200-1DR về xài
Thanks All! Chúc tất cả anh em cuối tuần vui vẻ!

Nxtson

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
100% là hàng giả. Màn hình LCD của G shock thật không đơn giản và xấu như thế.

wificafelc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Con này 100% là hàng China nhái. Khỏi phải bàn tán.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...