Đồng hồ Emporio Armani-Tham khảo ý kiến

Các thớt khác của metalizer8x2006

metalizer8x2006

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình có người thân ở bên Germany.Đợt tới mình có nhờ mua một ít đồng hồ của hãng Emporio Armani.Vì vậy mình muốn anh em tư vấn xem liệu có bán được ở Việt Nam không?Rất mong sự tư vấn nhiệt tình của anh em!Mình chủ yếu là lấy hàng Automatic,vì mình thấy những anh em yêu thích đồng hồ đa số là thích hàng Automatic.Dưới đây là một số mẫu mình định lấy về.

wu_li_zhong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Rất đẹp!

Bán thì bán được :D

Nhưng mấy em này đồ thời trang (kenneth cold, Guess, tommy, CK, Diesel...) dùng tạm vài năm thì được...

Tuy cơ nhưng rất hiếm máy Thụy Sĩ bác ạ...

Toàn Shanghai Hồ Cẩm Đào hoặc Japanese movement đấy (thường rất dày) :D

Con nào mà máy swiss made thì không dưới 400$

Em thích con này, bác xem giá bao nhiêu, thông số kỹ thuật thế nào, to và dày quá là em cũng chịu (em nhìn hình thấy có vẻ cũng hơi dày rồi, chắc trên 9mm)

iStuff

macintosh addict
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

thích em này, bác cho em giá sơ bộ đc hok ....? nhìn cool quá ......
mình nghĩ là nếu ở Đức đem về thì giá ko tốt đâu, tiền Euro mà, và hàng gì cũng đắt cả

metalizer8x2006

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Rất đẹp!

Bán thì bán được :D

Nhưng mấy em này đồ thời trang (kenneth cold, Guess, tommy, CK, Diesel...) dùng tạm vài năm thì được...

Tuy cơ nhưng rất hiếm máy Thụy Sĩ bác ạ...

Toàn Shanghai Hồ Cẩm Đào hoặc Japanese movement đấy (thường rất dày) :D

Con nào mà máy swiss made thì không dưới 400$

Em thích con này, bác xem giá bao nhiêu, thông số kỹ thuật thế nào, to và dày quá là em cũng chịu (em nhìn hình thấy có vẻ cũng hơi dày rồi, chắc trên 9mm)

Thật sự thì mình cũng không giỏi về đồng hồ lắm nên mới lập topic này để anh em tham khảo ý kiến cho mình.Làm cách nào để phân biệt máy thụy sỹ hay máy japan hay shanghai hả bác.Còn thông số của em nó đây

metalizer8x2006

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

thích em này, bác cho em giá sơ bộ đc hok ....? nhìn cool quá ......
mình nghĩ là nếu ở Đức đem về thì giá ko tốt đâu, tiền Euro mà, và hàng gì cũng đắt cả
Rất cám ơn bạn đã quan tâm và tham khảo ý kiến cho mình.Bạn yêu cầu báo giá.Thực sự mình xin lỗi vì bây giờ mình đang gửi mail sang Germany cho người nhà và cũng đang chờ báo giá của họ.Nếu có giá mình sẽ báo cho bạn sớm nhé.Một lần nữa cám ơn bạn đã quan tâm!

hoanglz

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thằng ngày nguyên bản là hãng đồng hồ hay hãng thời trang nhỉ.
công nhận mấy con đồng hồ dây da của nó đẹp phết

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...