Đồng hồ Hermes

Các thớt khác của sellsoul

sellsoul

GÂY DỰNG
Cũng tuỳ gái các bác ợ, nhiều gái giờ nhìn qua là biết hàng xịn hay giả rồi.
Em thấy hermes thì cũng được, kiểu dáng thì đơn giản không cầu kỳ lắm, dây da lại càng đẹp vì hermes nổi về đồ da.
Đeo cho nó ton-sur-ton với túi, ví chứ e cũng biết trong thế giới đồng hồ nó cũng chỉ là bt.

Em muốn hỏi là máy móc của nó thì dư lào nhỉ, theo e võ đoán thì là mua kiểu như OEM của thằng nào đấy, hermes mang về làm vỏ, mặt kính và dây đeo.

Paneristivn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cũng tuỳ gái các bác ợ, nhiều gái giờ nhìn qua là biết hàng xịn hay giả rồi.
Em thấy hermes thì cũng được, kiểu dáng thì đơn giản không cầu kỳ lắm, dây da lại càng đẹp vì hermes nổi về đồ da.
Đeo cho nó ton-sur-ton với túi, ví chứ e cũng biết trong thế giới đồng hồ nó cũng chỉ là bt.

Em muốn hỏi là máy móc của nó thì dư lào nhỉ, theo e võ đoán thì là mua kiểu như OEM của thằng nào đấy, hermes mang về làm vỏ, mặt kính và dây đeo.

Vâng, hermes dùng mouvement của Vaucher Manufacture, cũng là 1 trong những manufacture cao cấp của thụy sĩ như Chopard, Parmigiani Fleurier, và Bovet Fleurier, bác có thể yên tâm :D nhưng sau này giá trị bị giảm nhiều và ko giữ giá so với những hãng gạo cội khác, bác bán đi sẽ lỗ nhiều, nhưng ko phải là nó ko tốt :D mà chỉ là ko đc chuộng trong các hãng đồng hồ chuyên, vì nó vẫn mang tính fashion hơn

Mọi người trên forum và em khuyên bác thôi, quyết định là ở bác, bác cứ mua cái nào bác thích và hài lòng nhất, như thế sau này bác mới ko hối hận chứ :D

Còn gái thì em ko biết cao siêu thế nào, nhưng chuyện phân biệt thật giả về đồng hồ cao cấp là cả 1 vấn đề đó bác, em ko nói đến hàng nhái vài trăm ngàn hoặc 100, 200$, hàng nhái cao cấp thì đến các pro bán đồng hồ nếu ko mở máy ra xem thì cũng khó mà phân biệt đó bác, nói gì đến chuyện nhìn qua :D

baodk

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
em thấy omega hay rolex đều ổn, hôm trc thằng bạn em vừa mua 1 con omega trên ebay 12tr xong, em thấy trên đó có nhiều đồng hồ thụy sỹ đẹp lắm, bác thik thì lên coi thử xem, cho bác link này ---> http://ebay.chodientu.vn/search- Omega watch/Tat-ca-danh-muc/
sao em để ý bài của bác lúc nào cũng kèm theo link của ebay hết....tại em để ý thôi nha...co 1 gì bỏ qua cho em nhá

iliveforyouth

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
sao em để ý bài của bác lúc nào cũng kèm theo link của ebay hết....tại em để ý thôi nha...co 1 gì bỏ qua cho em nhá

Em cũng đang thấy thế. Nhìn ngày đăng ký nick, thì có lẽ đồng chí này mới đăng ký nên đang spam để tăng số bài đây mà. Nhìn thêm tên nick thì em đoán dân buôn bán ĐT, nên chắc đang câu bài để đc thành chính thức. Phản cảm quá.

Paneristivn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác Luvmobile cẩn thận ko bị ban đấy ạ :D bác spam thế này làm mất hết nhiệt huyết anh em, nếu bác có lòng muốn chia sẽ với anh em thì cũng ko cần phải spam nhiều thế đâu ạ, mong bác tôn trọng mọi người 1 chút ạ, em có nói gì quá mong bác bỏ qua

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...