[TOÀN QUỐC] Đồng hồ IWC Portugieser 7 days like-new fullset

Các thớt khác của namd3zign Lịch sử giao dịch của namd3zign (0)

namd3zign

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
.

namd3zign

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
.

namd3zign

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

namd3zign

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

Bác pm cho em xin hình chụp thực tế và giá tốt nhất cho chiếc này. Thanks
P/s: hàng này là full box mua chính hãng hay joma ạ.

gunnroseclose

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chuẩn quá bác ạ,cơ bản thì nó vẫn là 7 days nên em cứ đưa link hãng,đời 5007 có cải tiến về đầu dây với bánh xe ceramic..đời 5007 kim xanh hàng used thì em thấy cực kỳ hiếm có người bán,nếu có thì giá cũng rất cao ạ
Vậy là đời 5001 nhưng lại quảng cáo và đưa link là mẫu 5007? May có bác Ivan ở trên chỉ ra chứ ko người không biết chắc vẫn tưởng mua là mẫu 5007. Chủ thớt lần sau nên thật thà chứ đừng quảng cáo sai kiểu đó, đến lúc có ng phát hiện ra lại chống chế là vì đều là 7 days nên cứ quảng cáo sai như vậy.

phukhanhbk11

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Vậy là đời 5001 nhưng lại quảng cáo và đưa link là mẫu 5007? May có bác Ivan ở trên chỉ ra chứ ko người không biết chắc vẫn tưởng mua là mẫu 5007. Chủ thớt lần sau nên thật thà chứ đừng quảng cáo sai kiểu đó, đến lúc có ng phát hiện ra lại chống chế là vì đều là 7 days nên cứ quảng cáo sai như vậy.
Chắc phải nhờ mod sửa nội dung bài chứ thế này khác nào treo đầu dê bán thịt chó.
Lại còn thừa nhận mẫu 5007 giá cao hơn nữa chứ.

Sent from my iPhone using Tapatalk

gunnroseclose

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chắc phải nhờ mod sửa nội dung bài chứ thế này khác nào treo đầu dê bán thịt chó.
Lại còn thừa nhận mẫu 5007 giá cao hơn nữa chứ.

Sent from my iPhone using Tapatalk
Ngoài việc đưa link hãng mẫu mới thì có thể thông cảm được chứ phần giới thiệu đồng hồ ghi luôn
"- Thông tin về đồng hồ
Ref/code : IW500705
Size : 42,3mm
Chạy máy IW52010 dao động 28,800vph trữ cót khủng 168h "

Như vậy rõ ràng là cố ý đi lừa người mua rồi. Muốn nhờ mod sửa nội dung chỉ cần pm hoặc bốc máy alo 1 câu nhưng từ lúc đăng bài đến h cũng chả thèm làm động tác đó. Ai mà ko biết mua phải thì chắc cứ phải mua theo giá mẫu 5007, tức là đã bị lừa rồi.

namd3zign

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác pm cho em xin hình chụp thực tế và giá tốt nhất cho chiếc này. Thanks
P/s: hàng này là full box mua chính hãng hay joma ạ.
Hi bác,check inbox nhé

Bài viết cần bạn xem thêm

Bác @nguyenleba trúng bid từ tận tháng 3
https://www.handheld.com.vn/threads/nuoc-hong-sam-bo-gan-han-quoc.518460/

Nhưng đã trì hoãn vô số lần để không phải thanh toán hàng, đến giờ là đã hơn 2 tháng, em đã gọi gần ch ...
Lazada Vietnam Master card on Monday