Đồng hồ nhái và các mỹ từ Replica - Fake1 - Fake 2 ... Fake n

Các thớt khác của nhatminh2003 Lịch sử giao dịch của nhatminh2003 (0)

meovn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng mười hai 2018 lúc 01:33
Em cứ thấy sợ khi nghĩ đến sự đa dạng của các loại mặt hàng này. May mà em chỉ đủ điều kiện dùng hàng cỏ vài triệu nên chưa phải đau đầu lo lắng khi mua hàng :D
topic vài năm rồi mà b đào kinh quá :)) . hàng cỏ vài triệu bây giờ fake khá nhiều b à, nhất là mấy con orient như bambino, hoặc seiko cocktail năm nay đang có fake khá nhiều

8 Tháng mười hai 2018 lúc 14:40
Nói thật không ưa một số bác trong nay quá bài xích hàng nhái bằng giọng điệu miệt thị, Tiền không có thì phải dùng nhái thôi, mua mấy con nhật thì ok .Chất lượng chính hãng yên tâm. Nhưng mà mẫu mã thì xấu thua xa nhái nhiều. ( Nhái thì nó nhái đc tất cả, không thiếu một mẫu mã nào) Mà người đeo đồng hồ thì đa số là thích kiểu dáng rồi mới nghĩ đến máy móc. Thụy sĩ người nghèo chỉ mơ thôi. Xin thưa với mấy bác là nhái lắp quartz thụy sĩ độ chính xác thì đừng hỏi đeo không phải nghĩ. Còn nhái cơ Trung Quốc bây giờ nó cũng kinh lắm rồi độ chính xác cũng không phải nghĩ, Vật liệu, độ bền và đẹp thì không thể bằng Thụy sĩ được. Chỉ tiếc mỗi ông Nga thôi, đồng hồ chất lượng cực tốt, máy móc ngày xưa nhưng để đến nay thì Nhật vẫn thua xa. Các ông ấy mà không tan rã có thể anh em giờ lại đc dùng hàng chất lượng mà không phải nghĩ đến nhái.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhớ tuổi thơ kinh khủng, ngày xưa xem phim nhớ lâu thế mà ko hiểu sao bây giờ xem phim toàn quên hoặc nhớ lộn nội dung các kiểu
Lazada Vietnam Master card on Monday