đồng hồ trong o2 Neo trở lúc ban đầu khi tháo pin ?

hungnv

DJ-Nonstop(Zclack_VipLak)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng tám 2007 lúc 12:06
Cái này thưởng là do pin backup của đồng hồ bị hỏng hoặc hết pin, những cái này thường gặp ở O2 Neo, Atom, Minis

20 Tháng tám 2007 lúc 14:32
cho mình hỏi, pin backup của máy thì dùng khoảng bao lâu thì hết, nếu hết pin rồi thì còn tình trạng gì không ngoài tình trạng trên ?? thank

pin backup hết khi bạn tháo pin chính ra khoảng 5~10' tùy thuộc vào pin của ban . nhưng tháo pin ra và lắp vào ngay thi cái đó của bạn đã hỏng rồi , bạn nên tim nơi uy tin thay thế sẽ hết .chúc vui

21 Tháng tám 2007 lúc 09:32
mấy bác cho mình hỏi, O2 Neo sau khi tháo pin ra, đồng hồ trong máy nhảy về năm 2006, cái này là bình thường hay có gì trục trặc không?:confused:
bạn thử tháo pin khi đang sạc, O2 mini mình đã thử ok rồi, nhưng không biết O2 khác thì sao.... Lúc đó máy không cần đến pin backup nữa.
Nếu bạn muốn thay pin backup, quan trọng là pin ấy phải là Rechargable, hơi khó tìm.

21 Tháng tám 2007 lúc 11:38
thường thì pin backup rất lâu hỏng, vài năm chứ nhỉ, mà với miniS thì thay pin làm j hả bác,thay rùi thì mất zin. pin hỏng chỉ phải chỉnh đồng hồ thoai mừ, chỉ cần hạn chế tháo pin là ukie thoai.

Lazada Vietnam Master card on Monday