Dòng máy Compaq V3000 có chương trình QUICK PLAY không?

Các thớt khác của nhuhong

nhuhong

KRT- Da nang
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng hai 2007 lúc 21:57
Các Bro ui! Em có thắc mắc này nhé:
Trên trang HP có hổ trợ phần mền QUICK PLAY nhưng phần mền đó down về cài không được ngay cả trong WIN và DOS. Xem hướng dẫn chi tiết thì HP chỉ hướng dẫn với điều kiện có CD QUICKPLAY nên dùng cái File tải về cài không được. Hỏi mấy anh kỹ thuật cửa hàng bán LATOP thì bảo dòng này không có chức năng này, chỉ có dòng DV mới có chức năng này. Như vậy thế sao trên trang HP lại khẳng định có nhỉ! Vô lẽ HP sai chăng? Khó giải thích quá!!!
Vậy em muốn hỏi Bro nào đã sử dụng chương trình này trên V3000 khẳng định dùm em với!!!!
Cám ơn nhiều!!!

thunamtuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng hai 2007 lúc 09:32
V3000 có gần 200 dòng đó bác ơi. Có loại có, loại không là bình thường mà. em đang nghiên cứu nhưng chưa có con chuột bạch nào cả. lát bóc một con ra làm xem đc kô vậy :D

12 Tháng hai 2007 lúc 19:33
Híc Ko có bác nào biết vụ này sao. Cứ theo bài viết trên thì chỉ thiếu mỗi cái CD cài đặt Quickplay software. Bác nào có đĩa này hay file ISO thì share nhé :D

hieppt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng hai 2007 lúc 21:57
Các bác ơi. Thế tóm lại là dòng nào có, dòng nào không mà những dòng nào có khả năng thì phải setup cái gì để chạy quick play được vậy ạ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Em chào các mod,
Em nhờ các mod xử lý giúp em Winner @tongkien không giao dịch tại topic này ạ
https://www.handheld.com.vn/threads...g-nokia-sharp-23h00-30-9.501111/#post-3708048
Em cảm ơn các mod. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday