Dopod 720w có đựoc không?

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng hai 2008 lúc 22:26
Dopod C720w dùng Microsoft Windows Mobile Smarphone nên mình không thích lắm, bạn nên chọn Windows Mobile Pocket PC có nhiều lợi thế hơn, tuy nhiên có rất nhiều người lại thích dòng Smarphone vì nó gọn nhẹ, hỗ trợ bàn phím tốt

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
17 Tháng hai 2008 lúc 23:14
Mất cả ngày em mới tìm đựoc con này,có wifi,chụp ảnh nghe nhạc đầy đủ nhưng vẫn nhờ anh em tư vấn giùm.
Nếu bạn đang tìm 1 con PPC, thì hình như 720W không đáp ứng nhu cầu của bạn đâu. Với mình đã dùng thì dùng WM và vọc thì cũng vọc WM.
Chơi PPC bạn nên dùng 1 con có màn hình vừa phải, nhỏ quá như O2miniS thì cũng khó dùng lắm. Vài góp ý.

18 Tháng hai 2008 lúc 14:13
Nếu bạn đang tìm 1 con PPC, thì hình như 720W không đáp ứng nhu cầu của bạn đâu. Với mình đã dùng thì dùng WM và vọc thì cũng vọc WM.
Chơi PPC bạn nên dùng 1 con có màn hình vừa phải, nhỏ quá như O2miniS thì cũng khó dùng lắm. Vài góp ý.
Bác này chỉ xài PPC phone chưa xài qua smartphone nên nhận xét chưa chính xác lắm.

Mua c720w thì không cần phải lăn tăn đâu bạn.

18 Tháng hai 2008 lúc 15:39
Mua c720w thì không cần phải lăn tăn đâu bạn.
Nhận xét đúng đấy, Zdtab dùng excel có thể chỉnh sửa được, game chơi cũng tốt, các tiện ích business dùng tốt, có khả năng push mail y chang như BlackBerry, kiểu dáng đẹp, sang trọng, mỏng nhẹ, pin dùng lâu. Màn hình cực kỳ đẹp và wifi thì nhanh vì là công nghệ mới.

Nếu không có nhu cầu dùng quá nhiều soft, lại thích ngoại hình cho nó business một chút và xem phim hình ảnh đẹp lướt web nhanh thì Dopod C720W quá tốt.

Bài viết cần bạn xem thêm

Điểm mặt 4 chiếc đồng hồ cổ điển vĩ đại

Cuộc sống càng hiện đại thì con người càng thích tìm về những gì là cổ điển, hoài niệm. Điều đặc biệt ấy càng gi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday