Dopod 810 vs HTC TyTN,chọn con nào???

mc_hunter

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng mười 2007 lúc 02:46
Em chọn 2 chú này vì đều dùng chip 400Mhz (để chơi game :D) và đều ổn định hơn O2 (thấy mọi người ít kêu về hai con nay :confused: cũng có thể ít người dùng)
Bác nào kinh nghiệp sử dụng nhiều giúp em đánh giá hai con này với!!!
Cảm ơn các bác!:)

11 Tháng mười 2007 lúc 03:17
chắc chắn HTC hơn đứt rồi bác .
có tiền mua em TyTN II đi ^^

mc_hunter

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng mười 2007 lúc 00:22
thật là ghét.Con đấy chưa có ở việt nam rồi! :( mà có ra chắc em cũng không đủ tiền mua. Nghèo đâm hèn đành mua con TyTN vậy
thế con TyTN dùng có ổn không các bác.giá con này ở VN là bao nhiêu? chỗ nào bán?
Bác nào biết chỉ em với nhé.cảm ơn các bác nhìu :D không có các bác chắc giờ em cũng chưa biết chọn con nào :d thank to all

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng mười 2007 lúc 00:29
thật là ghét.Con đấy chưa có ở việt nam rồi! :( mà có ra chắc em cũng không đủ tiền mua. Nghèo đâm hèn đành mua con TyTN vậy
thế con TyTN dùng có ổn không các bác.giá con này ở VN là bao nhiêu? chỗ nào bán?
Bác nào biết chỉ em với nhé.cảm ơn các bác nhìu :D không có các bác chắc giờ em cũng chưa biết chọn con nào :d thank to all
HTCTyTn hay Hermes theo em biết là hay bị bệnh lệch cảm ứng :|,do phần cứng,nhưng kô biết là nó đã fix dc ở những máy sản xuất sau chưa,vì em có người bạn dùng Herm300 (dòng mới) mà vẫn bị leechj cảm ứng :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Cùng chia sẻ để anh em bớt bị áp bức. Các bác lựa chọn đơn vị vận chuyển nào? Lý do lựa chọn (nhanh, uy tín, nhân viên xinh, rẻ, gần nhà,...). Riêng e là e thấy tụi Viettel Post làm ăn ứ có chuyên nghiệp rồi đó. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday