Dopod 818 bị treo

6 Tháng sáu 2007 lúc 12:47
Em vừa mua con Dopod818 chưa được 1 tháng nhưng không hiểu sao thỉnh thoảng nó lại treo cứng máy, lúc đầu em còn nghĩ tại chạy nhiều ứng dụng quá mà về sau em không chạy ứng dụng nào nó vẫn treo :mad: . máy em chỉ cài Vndir, dzo dzo 1.0 với lịch việt thôi mà :( . Bác nào hiểu nguyên nhân chỉ giúp em với

12 Tháng sáu 2007 lúc 17:41
Em vừa mua con Dopod818 chưa được 1 tháng nhưng không hiểu sao thỉnh thoảng nó lại treo cứng máy, lúc đầu em còn nghĩ tại chạy nhiều ứng dụng quá mà về sau em không chạy ứng dụng nào nó vẫn treo :mad: . máy em chỉ cài Vndir, dzo dzo 1.0 với lịch việt thôi mà :( . Bác nào hiểu nguyên nhân chỉ giúp em với
Em cung dang dung con D818. Bac thu reinstall lai may coi, dung nen chay nhieu chuong trinh cung mot luc vi toc do cua con nay cham va khi chay no se lay bo nho cua ram. Thay cham qua thi bac vao cai setting va stop cac running programs di va chay chuong trinh moi la OK ngay.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng sáu 2007 lúc 17:47
Em cung dang dung con D818. Bac thu reinstall lai may coi, dung nen chay nhieu chuong trinh cung mot luc vi toc do cua con nay cham va khi chay no se lay bo nho cua ram. Thay cham qua thi bac vao cai setting va stop cac running programs di va chay chuong trinh moi la OK ngay.
cài một số chương trình task managerr như SPB pocket plus,ilauncher hay pBar vào có thể đóng hẳn các chương trình đang chạy
Nhớ gõ Tiếng Việt Nam(Vietnamese) khi post bài nhé bác

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng sáu 2007 lúc 23:17
thế up lên WM2006 rồi thì có đỡ bớt việc treo ko ạ? Em đang định mua tặng vợ 1 con mà nó cứ thế này thì chết em hic hic
dopod 818 thuộc dòng magician(tương đương O2 mini,I-mate Jam...) kô có Rom wm5 đâu
nếu là dopod 818 pờ rồ dòng prophet thì sẵn wm5 rồi bác ạh,bây h cũng đã có bản rom wm6 cho nó khá ổn định

Bài viết cần bạn xem thêm

Cùng chia sẻ để anh em bớt bị áp bức. Các bác lựa chọn đơn vị vận chuyển nào? Lý do lựa chọn (nhanh, uy tín, nhân viên xinh, rẻ, gần nhà,...). Riêng e là e thấy tụi Viettel Post làm ăn ứ có chuyên nghiệp rồi đó. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday