Dopod 818Pro bị treo hoài :((

18 Tháng mười hai 2007 lúc 14:51
Số là em xài con Dopod 818 mà sao nó treo máy hoài:mad: . Hồi xưa xài O2 mini treo ng ta gọi tới còn báo tắt máy giờ treo người ta gọi tới nó vẫn tiếp mạch mà mình thì kh biết gì hết làm bị chửi hằng ngày :((. Bác nào biết cách xử lý chỉ em với, em ở HCM :((

Jamesbond

Là gì chả được!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười hai 2007 lúc 23:59
Số là em xài con Dopod 818 mà sao nó treo máy hoài:mad: . Hồi xưa xài O2 mini treo ng ta gọi tới còn báo tắt máy giờ treo người ta gọi tới nó vẫn tiếp mạch mà mình thì kh biết gì hết làm bị chửi hằng ngày :((. Bác nào biết cách xử lý chỉ em với, em ở HCM :((
Uprom mà xài cho sướng tay bác ạ.

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng mười hai 2007 lúc 16:47
-Bạn ra 92 Trần Nhân Tôn,Thế giới O2 ở ngã th7 Trần Hưng Đạo và Huỳnh Mẫn Đạt cho up rom lại đi.

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào thứ 4 vừa qua, Microsoft đã thông báo rằng họ sẽ thực hiện nhiều thay đổi ở trang office.com cùng với ứng dụng Office 365 để biến chúng trở nên gọn gàng hơn, giao diện sáng sủa hơn.

Thay đổi lớn nhấ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday