Đợt này em vào handheld cực kì khó khăn

Các thớt khác của ht_jsc

ht_jsc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng hai 2008 lúc 09:38
Không biết các admin có chuyển server hay hết bandwith mà em vào handheld khó khăn lắm. Thử mọi cách có thể rồi mà vẫn cực kì chậm. Trên công ty thì em dùng leased line VDC còn ở nhà dùng ADSL VDC. Hay là tại VDC nhỉ :D?

Sup

Yêu nước vừa đủ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng hai 2008 lúc 09:57
Bình thường thì vẫn ngon. Thỉnh thoảng không vào được, Reload chán chê không được, nhưng khoảng 10p sau lại vào ngon lành. :)

ht_jsc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng hai 2008 lúc 10:13
Anh Sup đẹp trai nhất chã nghị đã thấy trả lời luôn rồi :D. Em có một đợt cũng theo kiểu sau 10' vào lại là được nhưng đợt này thì nó đờ luôn cả mấy ngày luôn. Bực cực! Không vào được thì y như nghiện thiếu thuốc :(.

tuanhung1433

Nhà quê lên phố
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng hai 2008 lúc 10:19
Quả thực là vậy. Cả FPT lẫn VDC trình duyệt cứ load hoài rồi ỉm luôn nhưng nhấn F5 lại vào được. Thôi thì chịu khó vậy

29 Tháng hai 2008 lúc 11:04
Oài, ở cơ quan dùng MegaVNN, ở nhà cũng VNN mà dạo này hay bị out lắm, sáng sớm login được, đến trưa thì chậm kinh, chiều thì mấy ngày nay ôi thôi là tịt. Chẳng hiểu có phải do DNS của VDC không nữa.:(

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng hai 2008 lúc 11:39
em cũng ko vào được, hên xui, nhiều lúc vào xem thì được mà post bài ko chạy :(

29 Tháng hai 2008 lúc 11:55
Đợt này DNS của VNPT đang gặp vấn đề thì phải, không chỉ vào HH mà rất nhiều các site đặt ở nước ngoài đều bị chậm rất nhiều, nhưng các site đặt ở trong nước thì đỡ hơn. Chờ mãi chưa thấy nhanh hơn không biết chậm đến bao giờ...:-((

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào các bác,

các bác tư vấn giúp em một vài dòng máy cơ trong khoảng 2k, loanh quanh đó.
size khoảng 39-40.

thanks các bác

Sent from my F8332 using Tapatalk
Lazada Vietnam Master card on Monday