Down phim trên ephim.com

Các thớt khác của GoldenDragon

GoldenDragon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng năm 2007 lúc 09:59
các bác ơi,em mới down phim trên ephim,down phim có phụ đề,chẳng hỉu sao,khi down về thì nó mất luôn cái phụ đề tiếng việt,xem chẳng hỉu j cả,em dùng IDM down file dạng *.smi xem trên WMP.
Bác nào biết giúp em khắc phục với, hix.Em xin cảm ơn trước.Thanks !!!

3 Tháng năm 2007 lúc 10:31
Khi anh down về thì thằng IDM nó ghép luôn file wmv với file smi thành một file smi nên anh không xem được đâu. Anh phải down thành 2 file, 1 file wmv, 1 file smi. Cách lấy linh thì anh vào phần Properties trong WMPlayer mà lấy linh rồi Paste vào IDM để down như bình thường.

NCC

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng năm 2007 lúc 11:15
Bro DL Vobsub về, cài lên rồi để file phụ đề ( *.smi, *.srt... ) vào cùng thư mục với phim. [ nhớ để trùng tên với tên file phim ]

Rùi bật WMP lên coi thui.

:)
Good Luck & Have Fun

Attachments

3 Tháng năm 2007 lúc 11:26
Cho mình hỏi chút là mình dung WMP 11 thì vào phần Properties ở đâu vậy?? mình ko biết nó nằm ở chỗ nào...???
thanks nhiều....

3 Tháng năm 2007 lúc 13:30
các bác ơi,em mới down phim trên ephim,down phim có phụ đề,chẳng hỉu sao,khi down về thì nó mất luôn cái phụ đề tiếng việt,xem chẳng hỉu j cả,em dùng IDM down file dạng *.smi xem trên WMP.
Bác nào biết giúp em khắc phục với, hix.Em xin cảm ơn trước.Thanks !!!
Copy file smi vào cùng 1 chỗ với file film. Trong WM vào Tools\Option\Security. Đánh dấu vào mục "Show local caption when present"

Bài viết cần bạn xem thêm

Shenzhen Sunsoar Circuit Technology is specialized in Printed Circuit Board & PCB Assembly including components sourcing, functional test and complete assembly for clients all over the world.
All of our base materials and process can meet ROHS and U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday