Down phim trên ephim.com

Các thớt khác của GoldenDragon

GoldenDragon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng năm 2007 lúc 09:59
các bác ơi,em mới down phim trên ephim,down phim có phụ đề,chẳng hỉu sao,khi down về thì nó mất luôn cái phụ đề tiếng việt,xem chẳng hỉu j cả,em dùng IDM down file dạng *.smi xem trên WMP.
Bác nào biết giúp em khắc phục với, hix.Em xin cảm ơn trước.Thanks !!!

3 Tháng năm 2007 lúc 10:31
Khi anh down về thì thằng IDM nó ghép luôn file wmv với file smi thành một file smi nên anh không xem được đâu. Anh phải down thành 2 file, 1 file wmv, 1 file smi. Cách lấy linh thì anh vào phần Properties trong WMPlayer mà lấy linh rồi Paste vào IDM để down như bình thường.

NCC

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng năm 2007 lúc 11:15
Bro DL Vobsub về, cài lên rồi để file phụ đề ( *.smi, *.srt... ) vào cùng thư mục với phim. [ nhớ để trùng tên với tên file phim ]

Rùi bật WMP lên coi thui.

:)
Good Luck & Have Fun

Attachments

3 Tháng năm 2007 lúc 11:26
Cho mình hỏi chút là mình dung WMP 11 thì vào phần Properties ở đâu vậy?? mình ko biết nó nằm ở chỗ nào...???
thanks nhiều....

3 Tháng năm 2007 lúc 13:30
các bác ơi,em mới down phim trên ephim,down phim có phụ đề,chẳng hỉu sao,khi down về thì nó mất luôn cái phụ đề tiếng việt,xem chẳng hỉu j cả,em dùng IDM down file dạng *.smi xem trên WMP.
Bác nào biết giúp em khắc phục với, hix.Em xin cảm ơn trước.Thanks !!!
Copy file smi vào cùng 1 chỗ với file film. Trong WM vào Tools\Option\Security. Đánh dấu vào mục "Show local caption when present"

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
P MÁY TÍNH - LAPTOP 15

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Ở Việt Nam giáo viên tự cho mình được quyền kiểm tra điện thoại của học sinh dù có sự đồng ý hay không? Còn ở Mỹ nhiều giáo viên đã bị kiện vì xem ảnh, đọc tin nhắn… của học sinh khi chưa được sự đồng ý của các em.

Tháng 3/2013, Tòa phúc thẩm liên b ...
Lazada Vietnam Master card on Monday