Download and upload nhạc chuông.

vuthanhdu

MÁY HỎNG
Hôm nay em ngồi đọc nghe các bác bàn tán về nhạc chuông, nên em nghĩ sao mình không up nó lên FTP. Em đã vào FTP HHVN tạo cái thư mục Ringtones và Up mấy bài mà em thấy hay hay lên đó. Bác nào thích xin mời lên down, và bác nào có cái gì hay hay xin Up lên đó cho anh em cùng down, còn bác nào chẳng thích hoặc chẳng có hoặc chẳng thích cái trò này xin đừng delete của anh em. ftp://handheldvn.serveftp.net/Public/Ringtones/
Những cái em Up lên em để trong cái VTD còn các bác up lên thì cứ để ở ngoài nhé. Chào các bác, chúc các bác nhui nhẻ. BYE.

vuthanhdu

MÁY HỎNG
Trời, các bác vào sớm quá, để 3 phút nữa hãy click vào đường link, em vẫn chưa up xong. Các bào làm nó chạy chậm quá.

vuthanhdu

MÁY HỎNG
thanhlonghp said:
không biết pass để vào ftp :( , anh em cho xin cái

Ặc, thành viên được mấy ngày roài mà vẫn chưa biết
use: handheldvn
pass: HHVN2005 (Cái này nhớ viết in hoan nhé)

LongPetro

GẮN KẾT
Tui cũng có một ít toàn tự chế bằng GoldWave.
Đang định up lên cho bà con dùng,
Vuthanhdu cho up vào đấy luôn nhé ...

vuthanhdu

MÁY HỎNG
LongPetro said:
Tui cũng có một ít toàn tự chế bằng GoldWave.
Đang định up lên cho bà con dùng,
Vuthanhdu cho up vào đấy luôn nhé ...

Xin mời bác, mục đich của em là để mọi người cũng up vào đó đề chia sẻ mà.

Nhận tiện đây, trên diễn dàn có bác nào yêu nhạc vàng giống em có bài Tiếng hát Mường Luông do Chế Linh - Thiên Trang hát không, em tìm mấy tháng trên internet mà không có. Và bác nào có cái bản Nhạc Tây Du Ký mà nó khác cái bản em up lên không, cái bản mà nó đại loại như " Bèo beo beo bèo béo bèo beo" hi hi, các bác thông cảm, em không được học thanh nhạc.

À, em gửi mấy cái phần mềm liên quan lên để bác nào có thời gian ngồi chỉnh sủa, vừng mè có đủ roài. Nhưng riêng cái cách chuyện từ Real sang mp3 hoặc tương tự thì em chẳng có cách nào cả, toàn phải cho real nó phát rồi dùng 1 chương trình khác như Sound Recorder để ghị lại thôi, bác nào có phần mềm nào chuyển được cho em xin 1 bản.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.