Download Drivers cho FS780/W ở đâu?????

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
12 Tháng hai 2007 lúc 13:13
Không bác nào biết à?, làm ơn đi mà, em tìm mãi không thấy, cứ đà này chắc em bé FS của mình đành xài Windows Media Center mất thui, vậy thì buồn nhỉ :D

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng hai 2007 lúc 13:34
anh Tuấn Anh định cài FS lên Vista hay vẫn XP vậy hihi. Có 1 link ftp đây, mời các bác vào cập nhật cho Vista của mình đi. Sony SZ của em giờ còn đúng cái ultility cho Camera nữa là hoàn chỉnh.
ftp.vaio-link.com/PUB/OS/VistaUpgrade

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
13 Tháng hai 2007 lúc 07:51
Cám ơn bạn nhiều, nhưng link này là cho Windows XP thui bạn ơi, mình quên nói là cho Vista :mad:

anh Tuấn Anh định cài FS lên Vista hay vẫn XP vậy hihi. Có 1 link ftp đây, mời các bác vào cập nhật cho Vista của mình đi. Sony SZ của em giờ còn đúng cái ultility cho Camera nữa là hoàn chỉnh.
ftp.vaio-link.com/PUB/OS/VistaUpgrade
Anh cũng tính nâng cấp em FS lên Vista cho em nó đỡ lẻ loi ấy mà, giờ toàn bộ laptop, desktop đều lên Vista rùi chỉ còn em nó là WMC thui.
Link FPT không có dòng FS7 em ơi, có lẽ tiếp tục đợi chờ trong cơn mưa rùi :mad:

Bài viết cần bạn xem thêm

Sử dụng xe đầu kéo Mỹ thế nào hiệu quả cho những chuyến đường dài???
Trước một hành trình dài, các bác tài luôn giữ sức khỏe cho mình thật tốt. Tâm lý vui vẻ, thoải mái, lạc quan để sẵn sàng cho mọi chuyến đi dài. Ô tô Châu Á ti ...
Lazada Vietnam Master card on Monday