Download Microsoft Office 2011 final cho Mac

Multech

GẮN KẾT

Bộ Office 2011 dành cho Mac đang được các fan của MAC OS chờ đợi hàng ngày? Nhiều tính năng mới và hấp dẫn trong phiên bản 2011 sẽ đến với người dùng MAC OS trong thời gian tới. Bạn có nóng lòng muốn sử dụng bộ Office mới này không? Nếu có thì đừng chờ đợi nữa, hãy download về và thưởng thức ngay thôi. Trọn bộ Office 2011 final dành cho MAC đã xuất hiện trên các trang chia sẻ P2P torrent, dung lượng 910 MB. Nếu có nhu cầu các bạn có thể tải bộ Office này trên trang chia sẻ torrent thepiratebay.com hoặc kickasstorrents.com.

Địa chỉ: Thepiratebay or Kickasstorrent. (chọn phiên bản final)

Sau khi download xong bác nào có hảo tâm xin up lên mediafire và cho anh em HHVN địa chỉ.

Chú ý: đây là phiên bản rò rỉ nên có thể gây nguy hại cho máy vì vậy bạn hãy tham khảo thêm thông tin từ các diễn đàn và suy nghĩ kĩ trước khi cài lên máy. Chúc các bạn thành công.

Multech - HHVN

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cái này đã down xong từ đêm qua nhưng em bận quá nên chưa up được :))
để mai iem up lên iDisk của mobileMe cho ah ,ko bao h die :))

forgot

NHẬP HỘI
Bạn HPHPHP ở Hà Nội ah =.=' Chỗ nào vậy. mình muốn nhờ bạn cho cop bộ office 2011 và 1 vài soft thông dụng cho Mac =P~ vừa mới cài được Leopard 10.6.3 :"> Nhà mình gần nhà hát lớn nhé O:)

forgot

NHẬP HỘI
Thanks nofearhung_89 vì sự nhiệt tình nhé :)) Hiện tại mình cũng hơi bận, chưa có thời gian đi lắm, khi nào đi được sẽ alo :-bd

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bạn HPHPHP ở Hà Nội ah =.=' Chỗ nào vậy. mình muốn nhờ bạn cho cop bộ office 2011 và 1 vài soft thông dụng cho Mac =P~ vừa mới cài được Leopard 10.6.3 :"> Nhà mình gần nhà hát lớn nhé O:)

dạo này chán chả buồn vào hhvn mấy ,bác cần soft gì cứ pm list cho em ,em sẽ kiếm đủ cho ah ,tại vì có nhiều thứ cũng không sẵn trong máy

Applehouse

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
E cũng vừa down về rồi. ko hiểu có khác gì ko?
P/s:Bác HPHPHP cho em xin cái nick YM hoặc sđt đc ko? Em có ít về Mac muốn nhờ bác chỉ giáo :)
PM em bác nhé

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...