Driver cho laptop HP

Các thớt khác của hihihi
12 Tháng năm 2007 lúc 00:50
Mình muốn tìm toàn bộ driver của laptop HP DV 6000t chạy trong WinXP nhờ các bác giúp dùm!Em đã vào trang chủ của HP rồi, toàn là driver chạy trong Win Vista ko à!Em đang cài bản WinXP SP2
P/S: đã làm theo cách của bác Mitdac để cài WinXP trên HDD SATA!nhưng em chỉ cài driver của HDD SATA thôi!Hix.....cài xong rồi mới biết WinXP ko nhận được driver khác nữa....đau buồn ghê....nhờ mọi người giúp nha...:( :( :(
Cám ơn mọi người nhiều lắm!

12 Tháng năm 2007 lúc 08:11
có gì đâu bác, lên down driver của thằng dv6000 nào đó có seri cổ hơn là đầy đủ cho XP thôi. Con của bác model mới, nên chỉ có driver cho Vista thôi. Chúc vui.

12 Tháng năm 2007 lúc 12:10
Mình đã down toàn bộ driver của dòng HP DV 6000t trên trang chủ của HP luôn đó! ko sót cái nào, chỉ có 3 trong số 18 cái của nó là cài được thui, mà toàn cái linh tinh gì đâu ko à!ko quan trọng như driver graphic card, mainboard, chip....v..v...khi cài nó báo lỗi chỉ chạy Vista only ko thui
Số seri của con HP DV6000t của mình đây:
S/n: CNF7143B2J
P/n: EZ796AV
Nhờ các bạn giúp mình nha!mua laptop gần 1 tuần rùi mà hum qua mới cài được winXP rồi còn cả chuyện driver cho máy chạy trên winXP nữa....hix.....
Cám ơn các bác nhiều lắm!

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng năm 2007 lúc 12:13
Mình muốn tìm toàn bộ driver của laptop HP DV 6000t chạy trong WinXP nhờ các bác giúp dùm!Em đã vào trang chủ của HP rồi, toàn là driver chạy trong Win Vista ko à!Em đang cài bản WinXP SP2
P/S: đã làm theo cách của bác Mitdac để cài WinXP trên HDD SATA!nhưng em chỉ cài driver của HDD SATA thôi!Hix.....cài xong rồi mới biết WinXP ko nhận được driver khác nữa....đau buồn ghê....nhờ mọi người giúp nha...:( :( :(
Cám ơn mọi người nhiều lắm!
Vậy là lỗi tại em rùi :D Chiều nay có rảnh thì mang qua em, em ngó cho!

12 Tháng năm 2007 lúc 13:05
Cám ơn Mitdac đã quan tâm đến hihihi nhiều lém....:))
Nhưng khổ nổi...muốn đến chỗ của Mitdac cũng tốn cả 100 USD chứ ko ít đâu!Hì hì hì mình đang ở sài gòn mà...
Tình trạng con laptop của mình bây giờ là như vậy đó!mọi người giúp dùm mình nha...
Cám ơn mọi người!

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng năm 2007 lúc 13:38
Cám ơn Mitdac đã quan tâm đến hihihi nhiều lém....:))
Nhưng khổ nổi...muốn đến chỗ của Mitdac cũng tốn cả 100 USD chứ ko ít đâu!Hì hì hì mình đang ở sài gòn mà...
Tình trạng con laptop của mình bây giờ là như vậy đó!mọi người giúp dùm mình nha...
Cám ơn mọi người!
Tối thứ 2 em vào trỏng rồi. Sáng thứ 3 anh em mình bố trí tí Cafe đi!

12 Tháng năm 2007 lúc 15:51
waoooooooooooooo
Mitdac nói thế thì cuộc đời còn gì đẹp cho bằng nữa đây....:))
hihihi chắc còn phải học hỏi nhiều ở Mitdac lắm đây....khà khà khà....sáng thứ 3 có vẻ là 1 ngày đẹp trời lắm đây...quyết định như za đi hen...để hihihi sắp xếp 1 quán wi-fi nghèo nhất sài gòn để tiện làm việc...
P/S:hix....còn ai giúp được driver cho mình hok za???help meeeeeeeeeeee

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng năm 2007 lúc 16:03
waoooooooooooooo
Mitdac nói thế thì cuộc đời còn gì đẹp cho bằng nữa đây....:))
hihihi chắc còn phải học hỏi nhiều ở Mitdac lắm đây....khà khà khà....sáng thứ 3 có vẻ là 1 ngày đẹp trời lắm đây...quyết định như za đi hen...để hihihi sắp xếp 1 quán wi-fi nghèo nhất sài gòn để tiện làm việc...
P/S:hix....còn ai giúp được driver cho mình hok za???help meeeeeeeeeeee
Em nghe nói trong SG đang mưa :D
Hi vọng sáng thứ 3 đẹp trời :p

Bài viết cần bạn xem thêm

Khái niệm mô tả các mối quan hệ giữa thông số ISO, Aperture và Shutter Speed rất dễ hiểu.
Mỗi đỉnh của tam giác liên quan đến ánh sáng và cách mà nó (ánh sáng) vào trong và tương tác với camera

Ba yếu tố trên 3 đỉnh của tam giác là
1. ISO - đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday