Driver cho tai nghe Blutooth

14 Tháng tư 2007 lúc 20:06
Mình thấy trên diên đàn có một số bạn quan tâm đến vấn đề nghe nhạc bằng tai nghe Blu, và mình biết có một số loại tai nghe Blu có thể Paired với PPC để nghe nhạc. Cái này của mình có thể thỏa mãn nhu cầu đó. Nó làm cho PPc của các bạn có thể nhận tai nghe Blu qua hai cổng là Stereo và handfree.(Chỉ áp dụng với một số tai có trên thị ttrường VN) Hãy thử dùng một lần rồi xem. Nó đây:Xin phần mềm nghe nhạc qua tai nghe bluetooth !!!

Trí Hi-End

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng tư 2007 lúc 13:47
Mình chỉ cần ai gọi đến thì ppc tự động kết nối, không cần bấm nút trên tai nghe blutooth (vì đội nón bảo hiểm) mà không được
Không cần phải vậy đâu, khi bác kết nốo với tai nghe, thì chọn chế độ tự động trả lời (mặc định của máy là 3 hồi chuông), bác có thể set lại là 2 hồi hay 4 gì cũng được

24 Tháng tư 2007 lúc 14:32
Thật ra mình ghét laoị nút bấm trên dây lắm (đang xài DS970 nút bấm nghe trên dây) bởi vì xem số gọi đến xong lại phải lần tìm nút bấm trên dây để nghe, nếu nút bấm trên bộ hiển thị thì tiện hơn.

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin chào các bác, tình hình là định lên Iphone 2 sim cho bớt máy trên người, phân vân em XR quá, review thì mỗi chỗ 1 kiểu, không biết thế nào. Nay cuối tuần trong lúc thưởng thức cà phê vợ pha, mạn phép đăng bài hỏi các bác đã dùng thực tế, có hơn 8 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday