driver detectice

Các thớt khác của neompx

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng một 2007 lúc 23:23
em đang cần phần mền driver detectice để tự quét mấy cái driver lạ trong lap của em. Anh nào có phần mền và cái ấy ấy, có thể share cho em được không ạ.
mail của em: neompx@yahoo.com

thanks

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng một 2007 lúc 01:40

hãy hát lên

10 years in here
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng một 2007 lúc 08:25
em đang cần phần mền driver detectice để tự quét mấy cái driver lạ trong lap của em. Anh nào có phần mền và cái ấy ấy, có thể share cho em được không ạ.
mail của em: neompx@yahoo.com

thanks
Bạn dùng bộ Win gốc hay Win mua ở tiệm. Nếu là bộ win gốc thì hầu hết các Driver đều đã được cài. Còn nếu Win ngoài lề thì bạn backup lại win gốc rồi dùng phần mềm Driver Image để lấy lại driver.
Thông thường Windows tự detect driver đã được Enable trong máy, cái nào không có driver sẽ được thông báo trong Driver manager, những cái như bạn cần có lẽ là những tiện ích đi kèm theo máy thôi không phải là Driver đâu. Thân.

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng một 2007 lúc 08:38
hehehe , cái lap lenovo thì không có WIn kèm theo, nhưng win em cài lài đĩa xin đấy ạ. em mua OEM tới 250$, nhưng mà cái driver detctice đó cao thủ lắm, quét hết mấy cái driver chưa có trong máy, nhưng mà khổ nỗi nó đòi cái ấy ấy mới khổ.

hiện tại đang dùng driver magic của anh Hoangao, nhưng vẫn không ó tác dụng gì hết

11 Tháng một 2007 lúc 10:22
hehehe , cái lap lenovo thì không có WIn kèm theo, nhưng win em cài lài đĩa xin đấy ạ. em mua OEM tới 250$, nhưng mà cái driver detctice đó cao thủ lắm, quét hết mấy cái driver chưa có trong máy, nhưng mà khổ nỗi nó đòi cái ấy ấy mới khổ.

hiện tại đang dùng driver magic của anh Hoangao, nhưng vẫn không ó tác dụng gì hết
Đọc thấy kính nể đấy :)

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng một 2007 lúc 10:33
giúp đỡ đi. nếu ai cần bộ win này em sharre cho, Bản wwin Pro nghe, không phải là home đâu.

vẫn còn mấy cái driver chết tiệt tìm chưa ra đây. mà dzoo web của lenovo thì toàn tiếng china không, đọc khổng hiểu gì cả.

11 Tháng một 2007 lúc 10:40
giúp đỡ đi. nếu ai cần bộ win này em sharre cho, Bản wwin Pro nghe, không phải là home đâu.

vẫn còn mấy cái driver chết tiệt tìm chưa ra đây. mà dzoo web của lenovo thì toàn tiếng china không, đọc khổng hiểu gì cả.
Thôi thì tôi giúp bác thế này vậy. Bác vào google translate, link đây:
http://www.google.com/translate_t
thế là bác giải quyết được vụ tiếng china rồi nhé :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Em chào các mod,
Em nhờ các mod xử lý giúp em Winner @tongkien không giao dịch tại topic này ạ
https://www.handheld.com.vn/threads...g-nokia-sharp-23h00-30-9.501111/#post-3708048
Em cảm ơn các mod. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday