Du lịch Hồng Kông

Các thớt khác của vnpcworld

lengkeng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng mười 2007 lúc 18:46
Kinh nghiệm đầu tiên là khi đổi tiền sang tiền HK thì phải thật cẩn thận vì số lượng tiền giả từ HK tuồn vào VN khá lớn... Mang tiền giả sang đấy tiêu bị tóm cổ ngay, tất nhiên là ko sao nhưng ít ra cũng phải lên đồn ngồi vài tiếng đến 24 tiếng :p

19 Tháng mười 2007 lúc 22:19
Đồ điện tử cứ ra chợ đàn bà mà mua, đồ phi hitech thì chợ đàn ông, đồ thời trang hiệu thì mấy đường chính, cứ thế. Về tiền thì cầm vé máy bay ra Eximbank mua, tối đa 7000 USD, quy ra cũng được gần 55.000 HKD, tha hồ mua.

Nhân dân tệ rất ít chỗ chấp nhận, nhưng ngược lại mang HKD qua Thẩm Quyến xài vô tư

vnpcworld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng mười 2007 lúc 22:25
Chợ đàn bà với chợ đàn ông cụ thể nó nằm ở đường nào vậy bác? Em định dùng cái MetrO để thử đi chơi bằng tầu điện ngầm nên phải biết lên xuống ga nào, phố nào. Mà nghe nói HK bọn nó cũng toàn nói tiếng Trung thôi chứ TA cũng chuối thì phải. Mua đồ bên đó có phải mặc cả hay chú ý cái gì ko các bác?

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Thoạt nhìn thì trông chiếc xe đạp Arevo như một chiếc xe đạp công nghệ cao của thế kỉ 21 được làm bằng vật liệu đắt tiền, thế nhưng khi bạn biết rằng nó được in 3D hoàn toàn từ đầu tới cuối thì chắc chắn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday