Dù rất ít nói nhưng vẫn bị mang tiếng là "BA HOA"

Các thớt khác của Xitin_hm

Xitin_hm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Kính thưa các bác xa gần,
Đã từ lâu em không còn buôn chuyện nữa, nhưng sao em vẫn bị gán là "BA HOA". Hic hic, mỗi khi vào forum, thấy mình là "BA HOA" em buồn lắm, chẳng thiết ăn, thiết uống và bị mất ngủ nữa. Em chỉ còn biết bóng đá và World cup thôi.
Bây giờ em phải làm gì, các bác cho em lời khuyên để em chấp nhận thực tế em là "BA HOA".(Em ứ chịu nếu các bác khuyên em đừng vào forum nữa nhé.:D ).
Em xin cảm ơn tất cả mọi người quan tâm giúp đỡ.

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Khiếp, bác này đúng là ba hoa thật, tớ vào trước bác mà vẫn còn cách xaaaaa, thôi mod đổi lại cho bác ấy là ít nói nhất trong nhóm BA HOA đi :D

Hungdq3

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chịu khó nói nhiều lên chút nữa. Ba hoa sẽ lên thành Kỹ sư, bác sỹ gì gì đó. Thế là hết Ba hoa mà.
(Ơ! thế tiêu chuẩn đầu tiên để thành bác sỹ, kỹ sư là phải nói nhiều hơn cả Ba hoa à, Thế thì mấy bà hàng tôm hàng cá gọi là gì nhỉ?)

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
giời ạ... có thế mà bác cũng théc méc... hết tự đổi lại như trước rồi... Mà góp ý tý, tự nhiên để chữ in hoa hết nhìn hơi xấu :D

Xitin_hm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bun2it said:
giời ạ... có thế mà bác cũng théc méc... hết tự đổi lại như trước rồi... Mà góp ý tý, tự nhiên để chữ in hoa hết nhìn hơi xấu :D
Thì hồi trước em đã là kỹ sư rồi nhé, trong profile của em cũng có chức năng chỉnh sửa lại cái "tước hiệu" như bác. Nhưng từ khi chuyển host em bị mất chức năng ấy và trở thành BA HOA nhưng số bài không bị mất.
Hichic.. Em đã quyết không BA HOA nữa mà vẫn phải mang tiếng thế đấy.

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hungdq3 said:
(Ơ! thế tiêu chuẩn đầu tiên để thành bác sỹ, kỹ sư là phải nói nhiều hơn cả Ba hoa à, Thế thì mấy bà hàng tôm hàng cá gọi là gì nhỉ?)
theo em thì chắc là...NÓI LEO ạ :p j/k j/k ý mà :

nhatha

GS CÙI BẮP
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hehe..e phong cho bác Sơn nhà ta là : "chích chòe" dù sao nghe cũng đỡ hơn Ba hoa đáng ghét kia..hihi..

Xitin_hm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nhatha said:
hehe..e phong cho bác Sơn nhà ta là : "chích chòe" dù sao nghe cũng đỡ hơn Ba hoa đáng ghét kia..hihi..
Nếu ghép BA HOA với CHÍCH CHÒE nhà chú thì thành BA HOA CHÍCH CHÒE rồi. Gớm nhỉ.

mars

HIBERNATED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Xitin_hm said:
Nếu ghép BA HOA với CHÍCH CHÒE nhà chú thì thành BA HOA CHÍCH CHÒE rồi. Gớm nhỉ.

Bác thế mà vẫn đỡ hơn tớ, tớ cũng thành " Kĩ xư " rồi, đổi host lại về Ba Hoa > buồn, thôi thì cố chịu đựng, vậy mà hôm trước có chú nào lại phong tớ thành " Anh Mars bốn hoa " có khổ không cơ chứ, mà rõ ràng là tớ ít nói hơn bác nhé. Giời ơi là Giời !!!!!!!!!!!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...