Dùng cạn pin, giờ bật máy lên thì máy đòi kết nối với Itunes ?

GauMemo

NHẬP HỘI

xilun

NHẬP HỘI
bạn mượn máy ai đó rùi chạy thằng blackra1n lại xem, có thể do win của bạn bị lỗi rùi nó ko chạy backra1n dc, chắc bạn đang xài 3gs tuần 40 trở lên chứ gì

Na06

NHẬP HỘI
Bạn vào mạng, gõ blackra1n.com, màn hình hiện ra, bạn chọn download for windows. Nối IP với máy tính và chạy file blackra1n, bạn chờ một lát là được.
Lưu ý, máy tính của bạn phải có phần mềm Itunes. Restore không đc đâu.

greenplanet

Mới tham gia được hơn 12 năm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Restore thì cẩn thận nhé. Ko để ý nó up lên 3.1.3 là tèo đấy.

gamo2003

GÂY DỰNG
bác thử tắt mạng đi xong chạy thử blackrain xem nhé. trước em cũng bị một trường hợp như của bác . Nhưng cái đấy là do reboot lai chứ không phải hết pin.

kianh88

NHẬP HỘI
bạn vào c:\programfile\commonfiles\apple\apple application support chép hết các file *.dll vào cũng thư muc với blackrain ..rồi chạy ..

luatnguyendac

NHẬP HỘI
máy của bạn là bản lock rồi. Unlock xong nếu mà dùng hết pin, khởi động lại sẽ dính cáp.
Bạn cắm vào itune rồi unlock lại.

gamo2003

GÂY DỰNG
bạn vào c:\programfile\commonfiles\apple\apple application support chép hết các file *.dll vào cũng thư muc với blackrain ..rồi chạy ..
Đồng ý với cách làm của bác ...

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...