Đừng để iPhone fw 1.1.1 làm chặn giấy, để em xử lý cho

Các thớt khác của dac

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười 2007 lúc 05:52
Hiện em đã thành công trong việc downgrade fw 1.1.1 về 1.0.2, kể cả baseband.
Như vậy các bác chưa được hưởng cái hay của iPhone 1.1.1 nhưng ít ra cũng nghe gọi SMS được chứ để làm chặn giấy phí lắm.

Ai có nhu cầu thì PM em nhé...

8 Tháng mười 2007 lúc 08:25
dành cho những ai không muốn bỏ tiền ra Tân Á Long unlock 1.1 :D
Nhưng với bác Dac cũng phải tốn phí mà, nhưng có vẻ sẽ mềm hơn! Bác dac đã thành công sao ở chữ ký vẫn còn "Đang tìm cách unlock iPhone firmware 1.1.1" vậy bác ơi? Em đã PM cho bác!

8 Tháng mười 2007 lúc 09:15
downgrade thì dễ thôi mà bác Cần gì 10$, hay em chỉ ra đây luôn nhỉ :D
Downgrade thì em cũng biết rồi qua những người có tâm hứong dẫn trên đầy các web của người Việt Nam! Nếu vậy bác mà unlock được chắc đắt hơn TAL!

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười 2007 lúc 13:01
Xin thông báo là em đã làm 5 con. Hai con sống, 2 con ko được vẫn chỉ là iPod Touch :), 1 con ko biết sống hay chết (vừa làm sáng nay nhưng đưa luôn cho bạn gì cầm đến chưa test)
Cho nên xin cả nhà hiểu cho là em trình còi nên làm cái được cái không. Và cũng vì thế nên quyết định ko lấy tiền nữa, anh em ai cần thì em giúp. Được thì tốt, ko được thì vẫn có cái iPod Touch chặn giấy.
Cả nhà chú ý nhá

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
cao vũ linh HANDHELD CAFÉ 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Google đang triển khai bản cập nhật liên quan đến việc vuốt từ bên trái và nhấn vào tùy chọn Messages để mở ra một số khả năng mới.

Theo đó, thay vì phải thực hiện một cuộc gọi đến cửa hàng kiểm tra và xem liệu ở đó có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday