Dùng Itune ở máy người khác không chép được thêm nhạc

Các thớt khác của vistalenovo
2 Tháng mười 2007 lúc 17:00
Mấy bác làm ơn cho em hỏi em dùng Itune trong win vista. Có thể chép thêm nhạc vô tư. Khi đem Ipod qua máy người khác chép thêm nhạc thì Itune trong máy người khác đòi xóa hết những bài hát trong Ipod mới có thể chép nhạc mới vào. :confused: Các bác biết xin chỉ cho cách khắc phục.
Em convert video trong Itune thì bị mất tiếng. Không biết tại sao. Mấy bác sẵn tiện chỉ em nha. Đa tạ.:)

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười 2007 lúc 23:30
bác cắm ipod vào máy của bác. đánh dấu vào mục manually manage music and videos trong Ipod.
Dùng phần mềm khác mà chuyển định dạng mp4. tốc độ nhanh hơn. Hiện tại em đang dùng WinAVI MP4 Converter rất tốt

3 Tháng mười 2007 lúc 14:19
Cám ơn bác ngocnguyenhung nhiều. Nhưng như vậy thi vẫn có thể chèn nhạc vào từ máy người khác nếu mình tick vao chữ manually manage music and videos à? Sao mình nghe nói chỉ có dùng máy apple mới có thể chuyển nhạc từ máy của người khác wa Ipod của mình à.

6 Tháng mười 2007 lúc 22:50
Do vấn đề bản quyền (nghe nói là vậy) thì mỗi một iPod chỉ được quyền giao tiếp với một thư viện iTunes nên bạn đang sử dụng trên máy này rồi thì sang máy khác có nghĩa là sang một thư viện khác. Việc này không liên quan gì đến Vista hay XP.

Mấy bác làm ơn cho em hỏi em dùng Itune trong win vista. Có thể chép thêm nhạc vô tư. Khi đem Ipod qua máy người khác chép thêm nhạc thì Itune trong máy người khác đòi xóa hết những bài hát trong Ipod mới có thể chép nhạc mới vào. :confused: Các bác biết xin chỉ cho cách khắc phục.
Em convert video trong Itune thì bị mất tiếng. Không biết tại sao. Mấy bác sẵn tiện chỉ em nha. Đa tạ.:)

5 Tháng mười một 2007 lúc 13:42
Cái này em làm được rồi,cảm ơn các bác nhiều nhưng chỉ áp dụng được đối với Ipod, còn Iphone thì thua vì em cũng thử làm y thao tác như vậy từ máy người khác nhưng không được. Có lẽ là làm không được rồi. bác nào có cao kiến xin chỉ giúp.

Bài viết cần bạn xem thêm

Apple vừa ra mắt bản cập nhật iOS 12.1.1 cho iPhone và iPad. Bản cập nhật này tập trung vào việc bổ sung thêm các tính năng mới cho ứng dụng FaceTime, xem trước thông báo bằng Haptic Touch trên iPhone XR (vì không có 3D Touch) và hỗ trợ SIM kép với e ...
Lazada Vietnam Master card on Monday