Dùng máy gì để test tai nghe là ổn nhất các bác nhỉ

16 Tháng mười một 2007 lúc 14:41
máy thì em nghĩ không cần quá quan trọng, cắm dàn máy CD 5,6 đầu đời xưa nghe là đã ngon lắm rồi :D chủ yếu là nguồn nhạc...

17 Tháng mười một 2007 lúc 01:00
máy thì em nghĩ không cần quá quan trọng, cắm dàn máy CD 5,6 đầu đời xưa nghe là đã ngon lắm rồi :D chủ yếu là nguồn nhạc...
Bác nói thế nào ý chứ, nhà em có bộ dàn pioneer nghe ra loa ngoài thì vô đối nhưng cắm headphone vào thì thấy bình thuờng:)

vietsa

Lương Y Như Từ Mẫu
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng mười một 2007 lúc 11:12
Máy mp3 thông thường là đc rồi bác à! Chứ mình bán hàng mà dùng nguồn phát tốt quá thử thấy hay ng ta mang về nghe dỡ thì ng ta chửi chết :D

17 Tháng mười một 2007 lúc 11:17
lúc trước em hay dùng cái Portable CD/MP3 player của sharp, (anh votiendung đang bán đâu 5,600k gì đấy :D) để tối tối đi chơi về nằm nghe E5c ngủ, phê vật :D có enhance được bass treble đầy đủ :p âm thanh cực kì chi tiết và tách bạch (âm trung và cao, còn bass thì E5c ko sung)

qua mp3, thấy chi tiết nó chạy đi đâu cả, tìm mãi ko ra :D

17 Tháng mười một 2007 lúc 23:09
1 số loại tai nghe phải nghe sau 1 thời gian nhất định thì âm mới chuẩn đc.Thực ra bác cứ cho mọi người biết về gu nhạc của mình,mức giá định mua,thương hiệu mình chọn rồi mọi người sẽ cho ý kiện và bác trực tiếp đi nghe thử.Nếu thấy hợp thì mình mua,như vậy đỡ tốn thời gian và còn đc những lời khuyên rất bổ ích

17 Tháng mười một 2007 lúc 23:18
lúc trước em hay dùng cái Portable CD/MP3 player của sharp, (anh votiendung đang bán đâu 5,600k gì đấy :D) để tối tối đi chơi về nằm nghe E5c ngủ, phê vật :D có enhance được bass treble đầy đủ :p âm thanh cực kì chi tiết và tách bạch (âm trung và cao, còn bass thì E5c ko sung)

Bác nói phải, thử mấy cái MP3 thì ko chuẩn lắm đâu ạ
E cũng đang dùng con MD panasonic SJ-MJ80 để test tai nhưng tiếng pát ra hơi nhỏ chưa được như yêu cầu:mad: :mad:

17 Tháng mười một 2007 lúc 23:35

MD chắc ổn hơn bác nhỉ:) :)

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hungnguyen_ad Âm thanh - Tai nghe - Loa 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Shenzhen Sunsoar Circuit Technology is specialized in Printed Circuit Board & PCB Assembly including components sourcing, functional test and complete assembly for clients all over the world.
All of our base materials and process can meet ROHS and U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday