Dùng phần mềm winrar bản quyền miễn phí

pntan

Big Bear
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cái này là để Winrar nó có bản quyền hợp pháp bác ạ:D, chứ ko đơn giản chỉ là crack.

Bản thân Winrar crack không hề dễ dàng, mà phải nói là cực kì khó, còn chạy cái crack mới là dễ dàng:D

ngobeo

x x x
GÂY DỰNG
Cái này không phải đâu. Winrar ko cho free đâu. Cái này cũng gần như 1 kiểu keyg*n, bạn để lại tên, nó sẽ cho bạn file hợp thức hóa. Bạn không tin thì cứ để lại tên bạn, tớ sẽ cho bạn file đăng ký như trang web trên :D.

OVERLOCK

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cái này bác lên google search ra cả tá bác ah, mình thấy 3.8 và 3.9 có khác nhau gì đâu bác nhỉ

ngobeo

x x x
GÂY DỰNG
Winrar đã ra bản 3.93. Bạn nào muốn đăng ký bản quyền (như website trên) cứ để lại name, tớ sẽ chuyển file đăng ký bản quyền cho :D.

Như thế này này:

tyrael

GÂY DỰNG
winrar bản mới có cải tiến gì so với bản cũ ko nhỉ? Mình dùng bản 3.8 chạy vẫn ngon lành, ko biết có nên up lên 3.9 ko?

locomotive

GẮN KẾT
Cái này không phải đâu. Winrar ko cho free đâu. Cái này cũng gần như 1 kiểu keyg*n, bạn để lại tên, nó sẽ cho bạn file hợp thức hóa. Bạn không tin thì cứ để lại tên bạn, tớ sẽ cho bạn file đăng ký như trang web trên :D.

Cho tôi xin nhé

oreka77@gmail.com

Cảm ơn

spiderman

GÂY DỰNG
Mình dùng Winrar Trial vẫn OK, chịu khó tắt cái thông báo tí. Không thì dùng 7zip cũng được. Giờ cũng nhiều chương trình nén free mà rất tốt.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...