Dùng ppc để ghi âm ??

10 Tháng hai 2008 lúc 18:44
Hi các bác,
Em đang xài PPC Phone Imate Jasjar dùng ghi âm thì rất tốt. Nhưng cái trình ghi âm đi kèm rom chỉ cho phép ghi âm vào ram rồi mới ghi vào thẻ nhớ (tức nếu ram 28 mb trống thì chỉ ghi âm được hết 28 mb trong một lần cho dù thẻ nhớ đến 1gb). Không biết có trình ghi âm nào chuyên nghiệp cho phép ghi thẳng vào thẻ không bác ui?:D

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
10 Tháng hai 2008 lúc 19:14
Hi các bác,
Em đang xài PPC Phone Imate Jasjar dùng ghi âm thì rất tốt. Nhưng cái trình ghi âm đi kèm rom chỉ cho phép ghi âm vào ram rồi mới ghi vào thẻ nhớ (tức nếu ram 28 mb trống thì chỉ ghi âm được hết 28 mb trong một lần cho dù thẻ nhớ đến 1gb). Không biết có trình ghi âm nào chuyên nghiệp cho phép ghi thẳng vào thẻ không bác ui?:D
Thông thường PPC bao giờ cũng cho phép chọn lưu tệp tin ghi âm trên Device hoặc Store Card! Bác thử xem lại xem sao! Còn phần mềm ghi âm thì rất nhiều! Bác cứ search là thấy ngay

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng hai 2008 lúc 20:15
phần mêm fghi âm thì vô số,nhưng em hay dùng soft vito audionotes,cái này cũng cho phép tự động ghi âm cuộc gọi,nếu bác cần cứ qua yahoo em nhé :D

10 Tháng hai 2008 lúc 20:24
Mặc dù đã chọn là lưu vào Memory Card nhưng vẫn bị vậy! Vì có nhiều phần mềm ghi âm quá nên không biết nên chọn cái nào, bác nào có kinh nghiệm chỉ cho em cái!

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng hai 2008 lúc 20:27
Đúng như bạn HPHPHP đã nhắi tới Vito Audionotes, phần mềm này tiện cả đôi đường, tích hợp vừa ghi âm ngoài, vừa ghi âm cuộc gọi 2 chiều, có nhiều mức lựa chọn chất lượng tệp tin ghi âm.

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
10 Tháng hai 2008 lúc 20:54
Có cả Vito Audionote đã Việt hoá đấy bác ạ!
cái này hay đấy bác! Có thể chọn các định dạng .wav hay .mp3 chất lượng thấp, trung bình, cao...Tự động ghi âm cuộc gọi hai chiều nhưng phải đặt ở chế độ bật loa ngoài thì tiếng mới đều! Con của em khi cài vào mà ko bật loa ngoài thì tiếng đối phương yếu lắm mà bật lên thì có nhiều cuộc gọi tế nhị nên...ngại!

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng hai 2008 lúc 21:02
Có cả Vito Audionote đã Việt hoá đấy bác ạ!
cái này hay đấy bác! Có thể chọn các định dạng .wav hay .mp3 chất lượng thấp, trung bình, cao...Tự động ghi âm cuộc gọi hai chiều nhưng phải đặt ở chế độ bật loa ngoài thì tiếng mới đều! Con của em khi cài vào mà ko bật loa ngoài thì tiếng đối phương yếu lắm mà bật lên thì có nhiều cuộc gọi tế nhị nên...ngại!
hizz,sao em dùng bản 1.25 mà ghi âm không thấy cần mửo loa ngoài nhỉ :(,cả qua tai bluetooht cũng có chất lượng rất tốt mà :confused: em xài eten M700 và HT820

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday