Đựng thẻ rút tiền ngân hàng bằng gì ?

Các thớt khác của smallgent

smallgent

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng hai 2008 lúc 13:45
Hiện nay em đang dùng vài loại thẻ rút tiền do yêu cầu công việc. Vấn đề là nếu bỏ trong bóp thì thẻ hay bị cong. Theo em biết thì có loại hộp kim loại dùng để đựng thẻ nhưng em không biết là loại nào và mua ở đâu? Bác nào biết thì cho em thông tin nhé. Cảm ơn.

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng hai 2008 lúc 13:48
Em cũng bỏ trong ví tiền. Cong một chút nhưng dùng tới gần 5 năm rồi chưa thấy hỏng hóc. Cũng chưa làm lại thẻ lần nào

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
4 Tháng hai 2008 lúc 15:23
Anh có thể tới các nhà sách hoặc Đại Lý bật lửa Zippo tìm mua các hộp đựng Name Card bằng kim loại (thường thì bằng Inox, phần nắp được sơn tĩnh điện màu đen).

Có rất nhiều mẫu tuyệt đẹp: nhỏ, mỏng, chắc chắn và nhìn rất sang trọng đựng vừa vặn tất cả các thẻ rút tiền của Ngân hàng hiện nay. Mỗi hộp đựng được khoảng 07 thẻ.
Giá tham khảo đối với những mẫu đẹp: từ 80.000 đồng trở lên.

Lưu ý: Không nên mua những mẫu bằng vật liệu mềm (nếu thế thì bỏ vào ví cũng được), bằng mê ca hoặc bằng gỗ cũng không nên chọn nếu anh thường xuyên bỏ túi.

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng hai 2008 lúc 18:02
Em dùng loại ví to, có nhiều ngăn đựng thẻ (khoảng >10 ngăn). Dùng chục năm nay cả ở tây và ta mà không bị cong cái thẻ nào. Một phần do em không để ví ở túi quần sau (hay để ở túi áo vét hoặc ở túi quần trước).

Hộp đựng card thì cũng tốt, nhưng nó không phân được cho mình nhiều ngăn. nếu ví đựng card thì phân ra được, nhưng nếu phải dùng hai cái một lúc cũng thỉnh thoảng bất tiện lắm.

huy_max1

Senator
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
4 Tháng hai 2008 lúc 20:57
Cứ mua cái vi to to một chút mà để bác à, để 2 ví dễ quên đâu đấy lắm.

Mà bác hạnh phúc nhất lên mod hồi nào mà yên ắng thế nhỉ :). Chúc mừng bác!

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Lam Sơn HANDHELD CAFÉ 1

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, FIFA đã công bố tổng số tiền thưởng tại FIFA World Cup 2018. Theo đó, sẽ có 791 triệu USD được trao bao gồm cả tiền thưởng, tiền thanh toán cho các đội bóng và cầu thủ. Riêng 32 đoàn tham dự sẽ nhận được tổng số tiền là 400 triệu USD.

Cụ th ...
Lazada Vietnam Master card on Monday