Đừng Uprom mới cho Pearl

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng ba 2007 lúc 14:10
Hiện nay, trên trang blackberry.com có rom mới 4.2.067 cho Pearl. Nhiều người sau khi uprom này xong thì Pearl không thể chơi được các tập tin Media.
Các bạn có Pearl không lên vộn thay rom mới. Đợi vài ngày nũa Blackberry sẽ cập nhật rom mới hoặc biết rõ nguyên nhân.

Đây là thông tin mình nhận được từ 3 người.
Nếu ai đã dùng Rom mới và có cách để chơi được các tập tin Media thì xin chia sẻ.
xin cảm ơn.

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng ba 2007 lúc 11:18
em cài BB desktop manager 4.1 và device manager 4.2
làm sao để copy các file trong internal memory anh hiệp nhỉ :)
tải Desktop manager 4.2 SP1 về thì nó báo ko phải valid win 32 application
-->>>? ???

31 Tháng ba 2007 lúc 20:16
Uprom cho BB 8100

Sau khi cho Sync để lấy contact từ MS outlook, chẳng hiểu tại sao phần Media tịt luôn, ngồi tìm cả ngày mới tìm được 2 bản rom mới (uprom lại xong rồi) giờ quên mất link dể down về rồi, Bác nào cần cứ nt cho em, mang USB tới em chép cho (vì em không biết cách để up lên mạng).
DT của em đây: 090 666 3236- Bình
Em sài thử phần mềm Colour your Trackball trên HANDAGO thấy cũng hay nhưng không biết mua bằng cách nào, Bác nào mua giúp giùm em cảm ơn nhiều (Register phải đăng ký theo số PIN, nên không dùng chung được ).

Bài viết cần bạn xem thêm

Các ổ cắm điện hiện đại ngày nay trông lại an toàn hơn vẻ bề ngoài của chúng. Theo định nghĩa của tổ chức AFCIs thì chúng là những bộ cảm biến được cài đặt sau tường có thể phát hiện mối nguy hiểm trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday