DZi Cafe - 11h, 4/9/05 - Trân trọng kính mời

Các thớt khác của tuethuc

tuethuc

GẮN KẾT
Sau một thời gian dài chuẩn bị, ngày Chủ Nhật, 4 tháng 9 năm 2005, DZi Cafe - quán cà fê WiFi - sẽ chính thức bước vào họat động.

Xin trân trọng kính mời tất cả thành viên của diễn đàn Handheldvn đến dự buổi chiêu đãi miễn phí của DZi vào ngày khai trương, bắt đầu từ 11h00.

Sự có mặt của các anh, các chị, các bạn là niềm vinh hạnh của quán và động lực giúp chúng tôi phát triển vì lợi ích chung.

Trân trọng kính mời.

DZi Cafe - 212/A44, Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1. DT:8.37.81.51

babyboy

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sức chứa của quán bao nhiêu người hả Bác. Mời như vậy lở hôm đó ko đủ chổ thì sao hả? Miễn phí chắc là đông lắm! hi...hi!

HaiDang

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
babyboy said:
Sức chứa của quán bao nhiêu người hả Bác. Mời như vậy lở hôm đó ko đủ chổ thì sao hả? Miễn phí chắc là đông lắm! hi...hi!
Theo mình nghĩ thì càng đông càng vui, nếu đông quá thì bác nào uống bia phải lên trên lầu (ở trên lầu còn 3 phòng riêng biệt, Wi-Fi chạy tít mù).

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
em dắt bạn gái tới uống nước ngọt được ko bác :D

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
May quá Vic mời rồi, giờ TueThuc mời nữa:D uống 2 ly cafe rồi về cũng được đó chứ :Dakakakak

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
oh_my_god said:
Không có Laptop, không có PDA, nói chung là kô có gì hết có vào đc kô vậy bác...

Nhìn mặt Ô Mai Gót là mọi ng biết ng quen rùi mà cần gì :).

Tiếc ghê ở tít ngòai HN ko đc đi mừng khánh thành zùi.

Chúc Dzi Cafe làm ăn tấn tới!

hquangha

GÂY DỰNG
Chúc DZi Cafe làm ăn phát đạt nhé. Sau này thế nào em cũng có dịp phải nhờ các bác chỉ bảo cách kinh doanh đấy ạ.

boynokian

MÁY HỎNG
oh_my_god said:
Không có Laptop, không có PDA, nói chung là kô có gì hết có vào đc kô vậy bác...
Nếu không có Laptop hay PDA gì hết thì bạn cứ ghé nhé, Quán không dành riêng cho người có Laptop hay PDA mà!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...