Dzodzo

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười một 2007 lúc 01:08
Hình như o phải đâu bạn có 1 số dòng máy có đường dẫn là SD-MMCard hay là dùng thẻ MicroSD là Dzodzo nó o tìm được dữ liệu được(mình mở Dzodzo trên Dopod 818 đã úp lên WM6 chạy phà phà)

xmenvu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng mười một 2007 lúc 01:51
Hình như o phải đâu bạn có 1 số dòng máy có đường dẫn là SD-MMCard hay là dùng thẻ MicroSD là Dzodzo nó o tìm được dữ liệu được(mình mở Dzodzo trên Dopod 818 đã úp lên WM6 chạy phà phà)
cũng cái thẻ nầy con O2s này hồi wm2003 thi chạy phà phà giờ wm6 thi hok được kg biết sao nữa hic, copy cả folder ủ qua cung kg chạy, installs .cab cũng kg chạy nữa. buồn quá

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng mười một 2007 lúc 19:12
Để trên Storage Card nhưng bạn đừng để nó nằm sâu quá sẽ không tìm thấy dữ liệu đâu. Mình cũng đang dùng Dzodz mà, chạy trên WM6 vẫn bình thường không có vấn đề gì.
Bạn dùng máy gì vậy,mình dùng X500+ và LOOX720(đường dẫn của máy là SD-MMCard) đều o được,thậm chí copy vô Progam Files của máy cũng o được luôn.

9 Tháng mười một 2007 lúc 19:18
Bạn dùng máy gì vậy,mình dùng X500+ và LOOX720(đườ ng dẫn của máy là SD-MMCard) đều o được,thậm chí copy vô Progam Files của máy cũng o được luôn
Mình dùng Neo, thẻ SD 2GB( khoe đồ tí:D). Bạn thử lại xem, nếu không được thì có lẽ chương trình Dzodzo của bạn bị lỗi tìm thử cái khác xem sao

xmenvu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng mười một 2007 lúc 23:01
Bạn dùng máy gì vậy,mình dùng X500+ và LOOX720(đường dẫn của máy là SD-MMCard) đều o được,thậm chí copy vô Progam Files của máy cũng o được luôn.
Mình xài O2s thẻ SD 4GB WM6
hôm bửa kg nó kg chạy được là do mình sửa tên folder Dzodzo v.1.0 thành Dzo Dzo rồi copy bỏ vào Storage card\Programs Files\Dzo Dzo thì nó kg chạy
Rồi lại copy lại Storage Card\Dzo Dzo nó cũng hok chạy :D
Nghi nghi....sửa lại tên folder gốc Dzodzo v.1.0 theo đường dẩn Storage Card\Dzodzo v.1.0 thì chạy mừng ghê :D

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng mười một 2007 lúc 00:56
Mình dùng Neo, thẻ SD 2GB( khoe đồ tí:D). Bạn thử lại xem, nếu không được thì có lẽ chương trình Dzodzo của bạn bị lỗi tìm thử cái khác xem sao
O hề bị lỗi bạn ơi, mình lấy thẻ đó gắn vào Dopod 818 và O2i thì lại chạy tốt.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cafe buổi sáng rất lợi cho sức khỏe- Từng là dân ghiền cafe nhưng trong mỗi chúng ta đã ai từng thử tìm hiểu lợi ích cafe cho sức khỏe con người hay chưa? Hay chỉ đơn thuần mỗi sáng nhâm nhi cà phê cùng với bảng tin buổi sáng?Bài viết sau đây sẽ cho ...
Lazada Vietnam Master card on Monday