E mới sắm 1 con Dopod 838 pro các a xin chỉ giáo uprom

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
9 Tháng một 2008 lúc 00:13
Từ trước đến nay chưa có kinh nghiệm xài ppc ,đua đòi theo bạn bè mới vừa sắm 1 con dopod 838 pro rom 1.23.707.4 rom date 21/07/06 .ko biết có thể up lên wm 06 ko vậy mấy bro.WM 06 có gì hay ko vậy mấy a.Thanks
Cái hay mà WM6 mang lại dễ thấy nhất là máy làm việc nhanh hơn, các thao tác thuận tiện hơn, và cool hơn

honeyz

KỸ SƯ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng một 2008 lúc 10:12
Cái hay mà WM6 mang lại dễ thấy nhất là máy làm việc nhanh hơn, các thao tác thuận tiện hơn, và cool hơn
Bác nói sao chứ con này Up lên 2006 chạy còn chậm và tốn pin hơn, chỉ dc cái giao diện đẹp

AoI

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng một 2008 lúc 20:55
Từ trước đến nay chưa có kinh nghiệm xài ppc ,đua đòi theo bạn bè mới vừa sắm 1 con dopod 838 pro rom 1.23.707.4 rom date 21/07/06 .ko biết có thể up lên wm 06 ko vậy mấy bro.WM 06 có gì hay ko vậy mấy a.Thanks
Quan trọng nhất trước khi up rom là unlock CID và up HardSPL xong thì vô tư.
Bác nào nói WM6 chạy chậm thế,up dùng bản WM6 SuperClean đúng như tên gọi,siêu sạch luôn,hầu như không có thêm 1 soft nào tích hợp cả,thậm chí 2 cái game có sẵn cũng bỏ luôn :)) nhưng được cái vẫn đẹp và nhanh :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Không chỉ vậy, các phụ kiện có liên quan đến súng cũng sẽ bị Facebook cấm hiển thị với người dùng đang thuộc độ tuổi vị thành niên.

Facebook sẽ ngăn chặn trẻ em trong độ tuổi vị thành niên tiếp xúc với những quảng cáo súng và các phụ kiện dành cho s ...
Lazada Vietnam Master card on Monday