E tập chụp hình

lechi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tình hình la sau khi các Bác tư vấn mua máy ảnh, E kết được H50. Giờ có vài tấm, show để thanks các Bác. Mong các Bác vào xem, để lại vài dòng comment. Thanks các Bác xem ảnh.

Attachments

22.7 KB · Đọc: 50
    34.1 KB · Đọc: 47
    30.8 KB · Đọc: 47
    22 KB · Đọc: 47

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Xóa phông tốt,lấy nét chuẩn nhưng bố cục đơn giản không có gì nổi bật để người xem chú ý.Thêm nữa là khung hình to và nặng nề,đóng dấu ảnh sử dụng font chữ quá xấu.:D
Chỉ vậy thôi,em thích tấm cuối.:D

El Mariachi

GÂY DỰNG
toàn mắc cờ rô thế này e cũng chịu, e chỉ bít chụp người thôi :D

lechi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Xóa phông tốt,lấy nét chuẩn nhưng bố cục đơn giản không có gì nổi bật để người xem chú ý.Thêm nữa là khung hình to và nặng nề,đóng dấu ảnh sử dụng font chữ quá xấu.:D
Chỉ vậy thôi,em thích tấm cuối.:D

Thanks Bác nhìu. Lần đầu tiên E đóng khung và đóng dấu đó ạh. Lần sau E cố gắng hơn. 1 lần nữa thanks Bác.

digiworldhn

GÂY DỰNG
khủng quá, bác mới tập chụp mà đã đạt trình độ như vậy rồi. có thể nói là tài năng ko cần qua khổ luyện mà tỏa sáng bất thình lình :X

hoangkimlong

GÂY DỰNG
khủng quá, bác mới tập chụp mà đã đạt trình độ như vậy rồi. có thể nói là tài năng ko cần qua khổ luyện mà tỏa sáng bất thình lình :X

chuẫn lun
lấy nét cực chuẫn, tạo phông quá tốt
có đều ảnh ...chưa có hồn...:d hồn của ảnh nằm trong hồn người mà!
cố gắng lên bác

bobe

GÂY DỰNG
chữ kí hơi xấu, cá nhân mình thấy bố cục ảnh của bạn chưa thể hiện được hồn tấm ảnh.
màu sắc ko bắt mắt :p nên qua PTS 1 chút sẽ cuốn hút người xem hơn.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...