BÀN TRÒN E51 T9 hay E55 1/2 QWERTY

aoxanh990

Cháu lên 3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Anh em thích sử dụng .... bàn phím nào ạ .? Riêng em .... qua thời gian làm việc với 9105 ...thì phím 1/2 qwerty thật tuyệt vời !

hongbao

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Con e55 ngon vãi, nhưng mà mình thì hoặc là T9, hoặc là full, chứ ba rọi thường ko thích xơi ;)

mitmit

Going home.....
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
E55 đẹp thế! Em này so cùng em BB 9100 rất tuyệt đấy

mitmit

Going home.....
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
E51 thì nhỏ nhắn và chắc chắn!
E55 thì mảnh mai hơn ạ!
nhìn máy em dòng này em thích cả E52 nữa

quangt

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 năm trước tự nhiên em phát cuồng lên với dòng E series này, vơ về cả rổ ngắm, dành dụm từng tí để đón bằng được các em nó về. Sau có gđ đâm ra nhiệt tình suy giảm, giải tán cho tặng hết, giờ còn lại 1 em bệnh binh E90 nằm chỏng gọng trong hộc tủ. Bác nào cần em xin tặng không. Để em qua bên CHO TẶNG PK bêu nó lên.

mt9500

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hơi lạc đề, nhưng mấy con này ko so được với Sony 990i cùng thời, bàn phí full vừa đã vừa có bánh xe lăn, tiếc là ko ra nữa.

Bùi Quốc Tuấn

GÂY DỰNG
2 năm trước tự nhiên em phát cuồng lên với dòng E series này, vơ về cả rổ ngắm, dành dụm từng tí để đón bằng được các em nó về. Sau có gđ đâm ra nhiệt tình suy giảm, giải tán cho tặng hết, giờ còn lại 1 em bệnh binh E90 nằm chỏng gọng trong hộc tủ. Bác nào cần em xin tặng không. Để em qua bên CHO TẶNG PK bêu nó lên.
Bác tặng chưa? Chưa tặng để em "trên tay' phát. Chưa đc dùng em đó bao giờ. :)

Bài viết cần bạn xem thêm

E xin chào các bác Admin và Quản trị diễn đàn, e muốn mua vài thứ trên Ebay, trên thị trường hiện rất nhiều công ty dịch vụ lớn, nhỏ, lẻ có nhưng e không am hiểu rành nơi nào mới uy tín, đảm bảo. Vậy, kính mong các bác có thể chỉ giúp e công ty nào l ...