Ebay, lại là ebay

Các thớt khác của killed

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào mọi người, ebay VN thì mọi người biết rồi.

Nhưng trong đây cho mình hỏi: việc thanh toán ra sao? Không lẽ cũng dùng paypal à?

Ebay VN không thể thanh toán tại VN ?

nmt1109

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hình như chợ điện tử(chodientu.vn) cũng là nhà mạng lưới của Ebay thì phải!Không biết thông qua ông đấy ở Việt Nam để thanh toán có được ko nhỉ????

truongdn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chẳng giao dịch gì được trên chợ điện tử này, thủ tục thanh toán còn phức tạp quá, chẳng qua mình chưa quen đó thôi.

sontran

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đại diện hay k thì đâu có làm gì đâu em:) Giao dịch ebay là từ person đến person nhiều hơn giao dịch trực tiếp với ebay mà.
Nga ngố nó vẫn bán và mua ầm ầm trên Ebay đó thôi (dùng Paypal). Quan trọng là seller họ có accept em dùng cái gì khác ngoài các hình thức sẵn có hay 0 mà thôi. Nếu seller là ng ở VN thì họ có thể xem xét dùng ATM chuyển khoản. Nhưng 1 anh chàng ở Mẽo thì biết gì về VN đâu mà dám dùng hình thức khác?

Còn nếu em muốn làm seller và tìm 1 hình thức khác để thu tiền thì hình như có giải pháp đó. Nhưng dĩ nhiên các giải pháp giao dịch ngoài Paypal đều 0 đc protect đâu :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào các Mod HHVN

Em có tham gia phiên đấu giá ngày 23/08/2022 của bạn Trịnh Tuấn Dũng nick HHVN @Linh DKH
...