Ebook toàn tập về Word 2007 .

WELCOME

GÂY DỰNG
Microsoft Word là phần mềm rất thông dụng để soạn thảo văn bản hiện nay, đã có nhiều phiên bản MS Word và ebook hướng dẫn tự học sử dụng phần mềm này.
Dưới đây là ebook hướng dẫn sử dụng Microsoft Word 2007 bằng tiếng việt.
http://mega.1280.com/file/N0OLJV/

lqminh176

{Chicken_Pro}
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
các bác lên tập sài word 2010 đi là vừa ^_^. Em cài bản thử sài thấy chạy mượt hơn 2007 mặc dù vẫn có một số vấn đề nhỏ (vì là bản thử nghiệm T_T). Nhưng vẫn đẹp và sài thích hơn 2007 ^_^

Stephan_chaw

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
các bác lên tập sài word 2010 đi là vừa ^_^. Em cài bản thử sài thấy chạy mượt hơn 2007 mặc dù vẫn có một số vấn đề nhỏ (vì là bản thử nghiệm T_T). Nhưng vẫn đẹp và sài thích hơn 2007 ^_^

Hê hê ! Pác này đi trước đón đầu quá nhỉ. Em toàn dùng Offiece 2003, mới chuyển qua 2007 được 1 tuần. :p

Stephan_chaw

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tiện thể cho iem hỏi bác nào có bộ Math pyte nào mà trong công thức gõ được tiếng việt có dấu không ? Em đang dùng Math Pyte 6.0 nhưng không gõ được tiếng việt trong các CT :(

motconquydo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cảm ơn bác ha... Cái này đúng là cái em cần .. Mới chuyển qua Office 2007 nên em vẫn thấy hơi rối rắm và chưa xài thạo như 2003...

:*

vtlnhoem

Lathakiso
GÂY DỰNG
Cảm ơn bác rất nhiều. Mình xài Office 2003 quen rồi. Office 2007 giao diện lạ quá, chịu. Chả biết thế nào. Thank bác nhiều.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt