eDictionary Reader 4.0

Pass

GÂY DỰNG
Giao diện màu sắc đẹp hơn hẳn.Còn tính năng thi thây không có gì hơn nhiều.
Trial đây : http://www.ppclink.com/index.php?ppclink=product&do=view&id=1
Còn bản full thì vừa thấy bên ppcvn nhưng chưa kịp down thì teo mất rồi

eDictionary Reader 4.0 released

PPCLINK Mobile Software has released eDictionary Reader for Pocket PC version 4.0 with many changes as:

• Support Windows Mobile 5.0
• Support smart lookup word from other application
• Support soft keyboard for some languages
• Support anagram search
• Speed improvement

Attachments

16.3 KB · Đọc: 828

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chưa biết tính năng có gì hơn cái cũ, nhưng giao diên nhìn mát mắt hơn nhiều :)

UTC

GẮN KẾT
Cái này dùng Data cũ vẫn tốt nhưng em cài trên X30h thì bộ data V-A xịn của nó tra chéo thì tốt còn bộ A-V( data cũ) thì chết như Kin KIn,chẳng bi6ét tại sao...hic hic hic...ch8ác tại máy quá!

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
UTC said:
Cái này dùng Data cũ vẫn tốt nhưng em cài trên X30h thì bộ data V-A xịn của nó tra chéo thì tốt còn bộ A-V( data cũ) thì chết như Kin KIn,chẳng bi6ét tại sao...hic hic hic...ch8ác tại máy quá!
Em không xài kinkin nhưng trong này em tra chéo, tra ngang gì nó cũng work hết, nói chung là ngon + đẹp :)

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em không xài kinkin nhưng trong này em tra chéo, tra ngang gì nó cũng work hết, nói chung là ngon + đẹp

Emm xài thấy cũng không có gì xảyra mà hình như tốc độ có nhanh hơn bản cũ thì phải .

hoanggiangph

GẮN KẾT
Các bác nhấn vào cái phát âm xem sao??? Lớn hơn, rõ hơn ấy chứ lị. Còn nữa, bản mới này cải thiện phông chữ đáng kể, nhất là ở mục phiên âm. Nói chung cũng nên update.

assoon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
tôi đang xài XDA, chả hiểu sao mỗi khi load data E-V là máy treo luôn, cả trên eDict3.2 hay 4.0 mới đều bị, cao nhân nào biết xin giúp với. (data down từ Ftp của handheld )

sayno

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chậm quá

Có nhiều cải tiến. Nhưng không biết các Bác thế nào, tôi thấy bản 4 này gõ tiếng Việt khi tra V-E chậm lắm. Gõ một lúc mới nhận dấu tiếng Việt. Cài lại máy cũng vậy.

ba_na_na

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cái này so với Lạc việt thì sao hả các bác. Tôi thấy LV tận 22mb còn cái này có hơn 2 mb (chắc LV có data nhièu hơn). Nhưng LV lại không chạy trên WM2003SE mà tôi lại dung O2 mini mới đau chứ...

hoanggiangph

GẮN KẾT
ba_na_na said:
Cái này so với Lạc việt thì sao hả các bác. Tôi thấy LV tận 22mb còn cái này có hơn 2 mb (chắc LV có data nhièu hơn). Nhưng LV lại không chạy trên WM2003SE mà tôi lại dung O2 mini mới đau chứ...
Đó chỉ là cái chương trình thui!!! Nếu có đầy đủ DATA thì 2Mb thì sao đủ được phải không các bác???

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...