[TOÀN QUỐC] Em bán điện thoại Porsche Design P 9522 mới toanh

Các thớt khác của sieulong Lịch sử giao dịch của sieulong (0)

xin chào các anh chị Handheld,

em muốn bán một chiếc porsche Design P9522, máy em trước đây mua một cặp, em vẫn dùng một chiếc nhưng một chiếc không dùng đến. Em đem về nhà tặng lại, nhưng người được tặng thì không cảm thấy được giá trị của chiếc điện thoại, nên em quyết định bán lại.

chiếc Porsche Design em dùng rất ít, vì như em đã nói em còn một cái nữa. Máy có thể gọi là mới toanh, miếng dán trên màn hình em cũng chưa lột ra. Hộp đi kèm vẫn còn nguyên, phụ kiện em vẫn còn đủ và đa phần em không dùng đến.

em nghĩ các anh chị yêu thích điện thoại porsche design chắc đã biết về p9522 nên em xin thôi không nói dong dài, chỉ tóm vài điểm: điện thoại từ năm 2009 có màn hình cảm ứng, có nhận diện vân tay. Thiết kế bằng nhôm. Em để điện thoại không dùng nhiều thì được 1 tuần.

Một chiếc điện thoại rất đẹp, càng nhìn càng thích. thật đáng tiếc khi người được tặng chỉ xem nó như một cục gạch, mong là nó sẽ được rơi vào một bàn tay nâng niu khác.

P1010190
by Long Phan, auf Flickr

P1010189
by Long Phan, auf Flickr

_1010213
by Long Phan, auf Flickr

_1010211
by Long Phan, auf Flickr

_1010207
by Long Phan, auf Flickr

_1010205
by Long Phan, auf Flickr

_1010203
by Long Phan, auf Flickr

_1010201
by Long Phan, auf Flickr

_1010198
by Long Phan, auf Flickr

Em muốn bán với giá 10 triệu. Em biết số tiền này mua một chiếc điện thoại căn bản, có vẻ không hợp lý lắm. Nhưng em nghĩ với chiếc Porsche Design p9522 ở tình trạng như vầy là không mắc.

Em đang ở Saigon, rất vui được mời các anh chị một ly cafe. Với các anh chị xa, các anh chị nếu thích chiếc diện thoại, xin cứ thoải mái liên lạc với em, phương thức thanh toán hoặc giao nhận xin các anh chị cứ vui lòng lựa chọn một cách thức mà anh chị thấy tiện.

Viber/Whatsapp: 0049-17643319587
email: sieulong@ymail.com

Máy nhìn yêu thật. Nhưng giá thì mình sợ hơi cao quá. Vì một bộ 9983 tầm giá này bán cũng ko phải là dễ

Em cảm ơn các anh chi đã để ý đến chiếc điện thoại. Phải bán một món quà mang về tặng là một việc làm em rất không thoai mái. Với những món đồ như vậy, giá tiền không phải là yếu tố quyết đinh. Các anh chị xin cứ thoai mai để lại một mức giá mà anh chi thấy Phù hợp.

Anh imagine170: em cung không rành về điện thoại nên cũng không biết nó OS gì. Anh xin đừng buồn em.

Gửi từ BBB100-2 bằng Ứng dụng HHVN Mobile :: Download & Cài đặt

Bài viết cần bạn xem thêm

Đơn giản thế! Hic, tưởng android giờ an toàn được như ios rồi chứ. :(
Lazada Vietnam Master card on Monday