Em bó tay với con 6828 rùi >"< !!!

Status
Không mở trả lời sau này.
27 Tháng tư 2007 lúc 20:16
Em đã đổi qua tất cả các định dạng avi,mp4,3gp và wmv ,xem bằng cả core player lẫn win media,nhưng chẳng có cái ckip nào xem ra hồn cả,cái xem đc hình thì mất tiếng,cái có tiếng mà chẳng thấy hình đâu
cho em hỏi nếu xem phim avi thì xem bằng cái j là hay nhất?
Cách giảm bit rate như thế nào? mình giảm cái bit rate của audio hay video?
Các bác giúp em với chứ, có PPC phone mang tiếng Multimedia mà chẳng coi đc cái clip nào ra hồn thì chán như gián,hix

longdemon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
27 Tháng tư 2007 lúc 21:29
Em đã đổi qua tất cả các định dạng avi,mp4,3gp và wmv ,xem bằng cả core player lẫn win media,nhưng chẳng có cái ckip nào xem ra hồn cả,cái xem đc hình thì mất tiếng,cái có tiếng mà chẳng thấy hình đâu
Các bác giúp em với chứ, có PPC phone mang tiếng Multimedia mà chẳng coi đc cái clip nào ra hồn thì chán như gián,hix
Bác HR PPC lại xem chứ các định dạng trên đọc ngon lành hết đó Bác,coi chừng các chương trình Phẩn mềm nó đụng nhau đó Bác ơi,thử HR PPC lai di nha,Chúc Bác thành công
-----------------------
from Longdemon
O2 xda 2 mini

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 23:24
Mình thường nén WMV, để Bit Rate là 350Kbps, xem cùng TCPMP ngon lành. Theo mình xem bằng TCPMP vừa support nhiều định dạng vừa nhẹ máy, mỗi tội giao diện xấu. Bạn thử xem nhé. Chúc vui! :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhằm đáp ứng nhu cầu khắc gia công trên các vật liệu trong công việc của mình, máy khắc laser mini ra đời với chất lượng nhất, hiệ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday