[TOÀN QUỐC] Em cần bán 1 iPhone 6s plus silver 64GB Quốc tế hàng LL, mã A1687 BH apple 08/2017

Các thớt khác của tomthui Lịch sử giao dịch của tomthui (0)

HHVN - SECURITY

Staff member
GÂY DỰNG

HHVN - SECURITY

Staff member
GÂY DỰNG
Chắc hôm nay nhận được ạ. E xin phép post sao khê điện tử lên ạ. @HHVN - SECURITY cho em hỏi phsi trung gian được tính như thế nào nếu giao dịch không thành công ạ!
View attachment 687015
Bạn cần cung cấp thông tin chi nhánh ngân hàng chính xác, Techcombank Hồ Chí Minh chỉ có các chi nhánhnhư ảnh dưới:

Screen Shot 2017-04-07 at 1.05.59 PM.png

Mục đích của TGGD là để bên mua tránh rủi ro trong trường hợp giao dịch không thành công. Phí giao dịch không phụ thuộc vào việc giao dịch có thành công hay không, bởi trong cả hai trường hợp thì BQT đều phải theo dõi và xử lý giao dịch.

Hai bác vui lòng cho biết lý do vì sao giao dịch lại bị huỷ giữa chừng, tks!

Bạn cần cung cấp thông tin chi nhánh ngân hàng chính xác, Techcombank Hồ Chí Minh chỉ có các chi nhánhnhư ảnh dưới:

View attachment 687076

Mục đích của TGGD là để bên mua tránh rủi ro trong trường hợp giao dịch không thành công. Phí giao dịch không phụ thuộc vào việc giao dịch có thành công hay không, bởi trong cả hai trường hợp thì BQT đều phải theo dõi và xử lý giao dịch.

Hai bác vui lòng cho biết lý do vì sao giao dịch lại bị huỷ giữa chừng, tks!
Em mở tk o quận 2, chi nhánh Cát Lái. Nên k có chi nhánh nằm trong danh mục.
Lí do hủy giao dịch là vì anh chủ thớt ko có nhu cầu bán nữa ạ.

HHVN - SECURITY

Staff member
GÂY DỰNG
Em mở tk o quận 2, chi nhánh Cát Lái. Nên k có chi nhánh nằm trong danh mục.
Lí do hủy giao dịch là vì anh chủ thớt ko có nhu cầu bán nữa ạ.
Bác cung cấp số tài khoản khác (tốt nhất là VCB), hoặc phải cung cấp thông tin chi nhánh chính xác, nếu không phải là chi nhánh nào trong ảnh trên thì sẽ không làm lệnh chuyển tiền được. Nếu bác cung cấp sai thông tin chi nhánh, tiền sẽ không đến nơi và tôi sẽ phải làm tra soát rất mất thời gian.

HHVN - SECURITY

Staff member
GÂY DỰNG
Mình có việc gấp phải đi xa nhà nên cần có cái ios để facetime với F1 mỗi tối
nên tạm thời chưa có nhu cầu bán ạ.

Sent from my iPad using Tapatalk
Bác đang làm mất thời gian của thành viên và BQT. Bác chịu kỷ luật 1 năm.
Lý do: không tôn trọng giao dịch.

Bác cung cấp số tài khoản khác (tốt nhất là VCB), hoặc phải cung cấp thông tin chi nhánh chính xác, nếu không phải là chi nhánh nào trong ảnh trên thì sẽ không làm lệnh chuyển tiền được. Nếu bác cung cấp sai thông tin chi nhánh, tiền sẽ không đến nơi và tôi sẽ phải làm tra soát rất mất thời gian.
Mod chọn chi nhanh Gia Định gíup em. E vừa gọi lên tổng đài và được xác nhận như thế. E cảm ơn.
Trân trọng./.

Bài viết cần bạn xem thêm

Vụ boom 20 ly trà sữa của Pham Thư ở Châu Đức, BR-VT hoá ra không thể trốn êm được như cô ấy tưởng tượng.

Gia đình nhà cô Thư đã trả giá ngay lập tức. Mạng ảo, nhưng cư dân mạng thần thánh lắm. Số điện thoaị, tài khoản ...
Lazada Vietnam Master card on Monday