Em cần fake số điện thoại bàn, rất gấp luôn! (Nhờ mod tí xíu)

Các thớt khác của tunghnvn

Gỡ rối tí!

• Total voters
    16
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.
17 Tháng mười hai 2006 lúc 23:19
Em nhờ các bác tí xíu, nếu có phạm luật diễn đàn thì cũng xin các bác mod đừng xóa vội trước ngày thứ ba 19/12. Hiện em đang có 1 việc rất gấp, cần chứng minh với 1 người là em đang ở SG mà trong khi em lại đang ở HN, không biết handheld nhà mình có ai giúp được em không, người ta chỉ tin khi em gọi cho người ta từ 1 số đt của SG thôi :( Ai có thể giúp em theo 1 trong 2 cách sau được không ạ:

_Cách thứ nhất cũng là cách tốt nhất: bác nào có đt bàn ở SG đã đăng ký chức năng gọi hội nghị thì giúp em với , đầu tiên là em gọi cho bác, rồi bác lại gọi cho người ta, như vậy là đàm thoại tay ba nhưng mà bác không nói gì cả ---> vẫn y hệt như em đang gọi từ 1 số SG.

_Cách thứ hai: dùng 1 con máy dd và 1 con đt bàn, em gọi vào dd cho bác, bác dí cái máy dd vào máy bàn theo kiểu 69 , mic vào loa, loa lại vào mic, thế là xong, chỉ cần phòng yên tĩnh chút là được.

Bác nào giúp được em, em xin ngàn lần tạ ơn bác và hậu tạ bằng 1 cái thẻ dtdd 100k cho bác. Của ít lòng nhiều, các bác ơi giúp em nào, gấp lắm rồi đây

17 Tháng mười hai 2006 lúc 23:36
Không cần vì em sẽ nói là gọi nhờ nhà anh bạn thôi, không sao mà bác :) Ai giúp em đi :( Cần gấp trong ngày mai thôi ạ, em nói thật là luôn là em trót nói dối bạn gái là em vào SG trong khi thực ra là thứ 7 tới này mới vào...các bác yên tâm không có chuyện gì úp mở trong này đâu nhá...

17 Tháng mười hai 2006 lúc 23:46
Không phải em hổng tin bác nhưng mờ thấy bài post của bác là 0 em cũng hơi ghê ghê.......:confused: Thế nói ngược lại nhỡ bác lừa em thì sao :( em chỉ gọi tối đa 1 phút thôi, tiền thì em chả tiếc, chỉ sợ nhỡ hết việc của em mất :( có bác nào uy tín hơn chút hok ạ, giúp em với nào huhu

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười hai 2006 lúc 01:55
ok,m se giup ban..nhung ban fai gui cho m 14 so cua tai khoan mobicard.de chac an la m k bi lua thoi.sau do m se tinh phi ban goi bao nhieu thi m se tra loi so tien thua cho ban.nhung m chi giup theo cach thu 2 thoi.va so thoi gian goi cua ban se duoi so tien ma ban gui card cho m.neu ok thi lh voi m 0903655559
Cùng trên diễn đàn mà giúp nhau thế này, 1 cuộc gọi 1 phút đáng là bao, chán! :mad:
@tunghnvn: Tiếc là mình ở HN, không thì cũng giúp bạn.

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng mười hai 2006 lúc 02:42
Em chịu giúp, hehe, làm phát quốc tế luôn chứ không phải là SG nhé

pocket me

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười hai 2006 lúc 22:24
Không cần vì em sẽ nói là gọi nhờ nhà anh bạn thôi, không sao mà bác :) Ai giúp em đi :( Cần gấp trong ngày mai thôi ạ, em nói thật là luôn là em trót nói dối bạn gái là em vào SG trong khi thực ra là thứ 7 tới này mới vào...các bác yên tâm không có chuyện gì úp mở trong này đâu nhá...
Khổ thân cô bạn gái của đồng chí.

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười hai 2006 lúc 22:32
Thôi thì tôi chả giúp gì được cậu, nhưng tôi post vào đây hi vọng các bác mod khác không del trước khi cậu hoàn thành hậu sự, ah quên đại sự :)
Topic này sẽ bị del vào 23h00 ngày 19/12/2006 - Tức ngày mai, thứ 3.
Cũng thành thật chia buồn với cô bạn gái của cậu
Tôi cũng nghĩ như bác Hainguyen, nên divert là hay nhất.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi các mod HHVN,
Nick Camine của mình đang hoạt động trên tâptalk, tự dưng vào không nhìn thấy gì, vào trên web báo not permision.
Các nick khác vẫn sử dụng tapatalk bình thường.
Mình muốn biết là nick của mình bị lỗi hay do vi phạm quy định ...
Lazada Vietnam Master card on Monday