Em cần thông tin để mua LCD

Các thớt khác của quadaychoi

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng năm 2007 lúc 07:11
tớ thì khi cọn LCD quan tâm hàng đầu là độ phân giải, thời gian đáp ứng ( mấy em càng cao cấp , thời gian đápứng càng nhanh).
+thiết kế hình thức bên ngoài
+thương hiệu

Nếu bro đang có ý chọn LCD cao cấp thì nghĩ đến SONY, có dòng dành cho đồ họa, cho hình ảnh và máu sắc trung thực như mnagf hình CRT chuyên nghiệp

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng năm 2007 lúc 08:04
Sao bạn không thử tìm hiểu thông tin trên website của nhà sản xuất, lúc trước khi mua em LCD mình cũntg tham khảo từ website của họ. Bản thân mỗi hãng đều có những dòng LCD chuyên cho công việc mà bạn cần, nên tham khảo cụ thể và nhất là phải căn cứ theo công việc và mục đích sử dụng. Chúc bạn sớm mua được màn hình như ý.

quadaychoi

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng năm 2007 lúc 00:50
ý của em là hỏi các bác dùng hiệu nào thì tốt, em suy nghĩ lại rùi 22 inch thì lớn quá, 20 chắc là vừa , em thì dùng cho học hành thui nhưng nếu mua thì chọn cái nào hỗ trợ đầy đủ luôn để sao này khỏi phải mua cái mới, xin các bác chỉ em cụ thể từng LCD nhé vì em thấy có vài cái thì để màn hình giương , có cái thì ko để ,rùi độ phân giải nữa , rùi cái số 1600 hay gì đó .....thank you

11 Tháng năm 2007 lúc 11:01
em thấy hàng View Sonic cũng tốt vì tháng trước mua cái LCD 17" mà hinh ảnh nói chung là OK không có gì phải chê trách cả, thị trường thì giá cả và mặt hàng thay đổi liên tục không úp đết thường xuyên nên không nắm được, bác cứ tìm hiểu kỹ rồi hẵng mua nhé. À mà lần sau bác đừng post nhiều bài cùng lúc nhé, bị các bác Mod bannick đó. Thân:D

11 Tháng năm 2007 lúc 14:22
ý của em là hỏi các bác dùng hiệu nào thì tốt, em suy nghĩ lại rùi 22 inch thì lớn quá, 20 chắc là vừa , em thì dùng cho học hành thui nhưng nếu mua thì chọn cái nào hỗ trợ đầy đủ luôn để sao này khỏi phải mua cái mới, xin các bác chỉ em cụ thể từng LCD nhé vì em thấy có vài cái thì để màn hình giương , có cái thì ko để ,rùi độ phân giải nữa , rùi cái số 1600 hay gì đó .....thank you
Ngoài độ fân giải thời gian dáp ứng, góc nhìn rộng, thương hiệu mẫu mã có thê đa fần hiện giờ LCD đều gần = nhau tôi 1 phiếu cho SONY vì SONY chống nhiễu cực tốt so với các loại khác ( khi nơi bạn đặt máy gàn khu vực có dây điẹn cao thế bạn sẽ cảm nhận điều này ngay)

thaonguyenvn

HHVN-DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng năm 2007 lúc 14:35
học hành mà chơi 20'' trở lên làm gì nhỉ,chơi luôn TV cho xong.mua màn hình cũng phải chú ý đến đọ tương phả nữa chứ nhỉ.chơi game,xem phim cái này và thời gian đáp ứng là quan trọng đấy.

Bài viết cần bạn xem thêm

Đó là trường hợp của bộ máy Spring Drive của Seiko
Lúc đầu thì cứ nghĩ, đã liên quan đến điện từ, liên quan đến tinh thể thạch anh thì tức là đồng hồ quartz, nhưng trong trường hợp này thì gần như là không phải vậy
Một sự kết hợp rất t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday