Em cần tư vấn gấp !!!!

Các thớt khác của NHOKTIHON

phamthanhtu332

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
HP C510 T5870 ram 2G HDD 250GB cũng được
Còn không thì Dell Vostro 1014 t6570

xtdv

xtdv.gr/fb
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12tr thì có thể mua được T61 cấu hình ngon rồi... Kiếm mấy con còn BH toàn cầu dùng cho yên tâm, bác ạ.

Cố được thêm chút nữa thì dùng T400, nhưng chắc phải thêm ít nhất 2tr nữa mới đủ...

thulet

GÂY DỰNG
Bác không nói mua máy cho mục đích nào thì khó mà tư vấn cụ thể được... Mà người cần mua máy là con trai hay con gái thế bác?

Nếu là con gái thì kiếm mấy con ASUS cũng ổn, thích bóng bẩy thì dùng HP, nhưng nên tránh dòng HP DV2000...

nguyenthanhduc

GÂY DỰNG
HP cũng được đó bác, nhưng nếu là em, em sẽ tìm mua một con used với giá đó là rất ngon :) Tất nhiên phải tìm chổ mua cho đảm bảo.

ruchi

GÂY DỰNG
12T thì cũng có nhiều lựa chọn IBM, MAC, DELL, ASUS, VAIO ... nhưng cái chính vẫn là mục đích sử dụng + người sử dụng. Bác nói chung chung thế khó tư vấn lắm

Dogmatix

GÂY DỰNG
12 Triệu bây giờ bác có thể mua được Probook của HP, nhưng HP có 1 điểm dở lắm, đó là pin nhanh hỏng lắm. ko biết có phải chỉ do những cái máy em mua ko hay ai cũng gặp thì em ko biết. Nhưng em mua giúp bạn em 2 cái HP, em mua cho em Dell, Vaio, Macbook, mua cho bạn em IBM

Những con đó thì 2 con HP hỏng pin đầu tiên, mặc dù xài đúng như hướng dẫn của nhà sản xuất. Từ đó ghét HP

12M bác có thể mua đc Dell hoặc Asus. Asus bảo hành 2 năm kể cũng đáng tiền phết

hieulaptop

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
cấu hình này thì thấp với laptop hiện nay nhưng bác không có dùng gì cao quá thì có thể mua được.

thangecc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em xem bài quá ngày yêu cầu mất rồi!

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt