Em có Treo750 cigular GSM cần unlock ??? Help

18 Tháng mười hai 2007 lúc 18:01
Có bác nào biết chỗ unlock mà ko phải mở máy, làm bằng software hoặc mua code, giá cả hợp lý phải chăng không các bác.

Có máy trong tay mà ko được dùng chán quá :mad: .

Help Help Help

28 Tháng mười hai 2007 lúc 18:40
Em đã làm theo link bác gửi, cảm ơn bác rất nhiều, đã gọi điện được ầm ầm.

Bác cho em hỏi thêm là em còn 1 con nữa đã up lên WM6, up bằng ROM AT&T kiểu gì đó nhưng chạy rất chậm (ROM này là ROM có trước khi trang chủ www.palm.com cho download), chậm ko thể chấp nhận được, và em tưởng là do WM6 ko phù hợp cấu hình, nhưng hôm qua em xem review trên mạng về treo chạy WM6 cực hay lại còn có thêm chức năng sạc USB nữa. Chạy cực mượt, các bác xem ở dưới ý.

http://mobilitytoday.com/news/007560/mobilitytoday_video_20

Em muốn hỏi là có cách nào làm con của em lên thành bản này ko hoặc là có cách nào để em quay lại bản WM5 ko, chứ ko vứt con này đi thì phí lắm ah.

Cảm ơn các cao thủ nhiều, nhất là Bác TreoLove, vote bác *****

TreoLove

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười hai 2007 lúc 00:06
Thông thường ROM cook có rất nhiều do khẩu vị khác nhau của đầu bếp. Có ROM chạy nhanh, có ROM chậm. Cách duy nhất để sửa lại là flash ROM khác vd ở đây , và đây nữa.

Cách làm: bạn vẫn tiến hành flash HARD-SPL rồi unlock CID, sau đó chọn ROM tùy thuộc khẩu vị của bạn. Nếu thích, bạn có thể tự cook cho mình. Tất cả mọi thứ liên quan bạn có thể tìm hiểu tại đây.

Bài viết cần bạn xem thêm

Lựa chọn mua máy khắc gỗ giá rẻ cũng giống như khi chọn mua các thiết bị, máy móc khác, việc nắm giữ một vài yếu tố then chốt sẽ giúp bạn rất nhiều để tìm cho mình cây máy khắc ưng ý.

...
Lazada Vietnam Master card on Monday