[TOÀN QUỐC] Em có vài slot note 10+ và note 10 không kèm quà. Chính hãng samsung vn 100%

Các thớt khác của eliite86 Lịch sử giao dịch của eliite86 (0)

eliite86

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ace cần thì cọc giúp em ! Hàng nguyên seal !
Em chỉ có vài slot ( màu nào cũng có ạ )
Ngày 22/08 chốt
10+ : 26.990 -----> 23.000
10 : 23.990 -----> 20.000
A e thấy hợp lý thì ủng hộ - không hợp lý thì đừng cay đắng em ạ !
Để chẳn cho dễ ae vui tính bớt thêm 10k ! Hí hí
Em Minh Cần Thơ 0938.00.10.79
Bắt đầu giao máy ngày 23/08 - ae ở xa vui lòng thanh toán phí CPN !

huybinhlntd

Siêu dự bị!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Giá ngon so với note9! Chắc giữ note9 dùng luôn quá
Giờ Em hối hận vì đg note 9 roài đây, nói chung là quá đẹp nhưng xót tiền xuống đợt đầu ghê, cứ phân vân mãi có nên từ xmax đổi về một sam một lần nữa hem. Mua sam dùng rất tốt, phục vụ công việc cũng đc nhưng với một người hay mua bán trao đổi đt thấy giá nó tụt nhanh hơn Em tụt quần người yêu thì cũng ko thích mua đợt đầu này. :)

tanthanh82

Share In Life
GÂY DỰNG
Giờ Em hối hận vì đg note 9 roài đây, nói chung là quá đẹp nhưng xót tiền xuống đợt đầu ghê, cứ phân vân mãi có nên từ xmax đổi về một sam một lần nữa hem. Mua sam dùng rất tốt, phục vụ công việc cũng đc nhưng với một người hay mua bán trao đổi đt thấy giá nó tụt nhanh hơn Em tụt quần người yêu thì cũng ko thích mua đợt đầu này. :)
Em tính dùng lâu tí nên mua bản 8/512 ngon quá (mua lại nên đở xót phần lỗ tí :p) dùng kèm ip8 nhỏ gọn cho đở buồn! e thấy note8 đẹp hơn nhưng giờ rớt giá ghê ghớm.
Chắc chắn b đang chờ note 10 nhỉ

huybinhlntd

Siêu dự bị!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em tính dùng lâu tí nên mua bản 8/512 ngon quá (mua lại nên đở xót phần lỗ tí :p) dùng kèm ip8 nhỏ gọn cho đở buồn! e thấy note8 đẹp hơn nhưng giờ rớt giá ghê ghớm.
Em cọc rồi, nhưng giờ tự nhiên thấy xót nên chưa biết có xuống xèng hay không cụ ạ. Hê hê

hauyenhd

Người nhập cuộc
GÂY DỰNG
Note 8 trước e dùng được đúng 2 hôm, pin nó tụt như tụt quần ấy nên đến note9 e ra siêu thị trải nghiệm chứ k manh động nữa. Con note10 thấy đẹp quá đang phân vân k biết nên đổi từ BB qua không:D

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Camera hành trình
Camera hành trình giúp tài xế lưu giữ các khoảnh khắc đẹp trên phố. cùng lúc là chứng cứ chứng minh sự “trong sạch” của xe mình trong nhiều sự cố tai nạn ngoài ý muốn.

[URL='https://vnn-imgs-f.vgcloud ...
Lazada Vietnam Master card on Monday