HỎI / ĐÁP Em đang cần mạ lại viền của BB javelin thành màu vàng GOLD bác nào biết chỗ mạ chỉ em với

cutom

GÂY DỰNG
Quan trọng là mạ lại làm sao mà ko phải bóc tem stop ra :D, chứ phải tháo ra thì mua vỏ khác cho nó lành các bác nhỉ???????????????????????????????

Rain

No. 181393
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Quan trọng là mạ lại làm sao mà ko phải bóc tem stop ra :D, chứ phải tháo ra thì mua vỏ khác cho nó lành các bác nhỉ???????????????????????????????

Theo em biết thì không được đâu ạ, mạ chắc chắn phải tháo rời mới mạ được.

lehaqui

SIÊU DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Đến cái ôtô, xe máy to đùng to đoàng như vậy còn phải tháo ra nữa huống hồ cái điện thoại bé xíu. Bac cứ vui tính, em nghĩ không tháo thì không sơn được đâu, muốn giữ thì bác mua giấy nhám về đánh cho thành màu đen luôn đỡ phải sơn :D

giakhanh8288

GÂY DỰNG
E có viền BOLD muốn mạ màu Gold nhưng cũng ko biết chỗ mạ, em ở HN ạ...
http://kanen.com.vn/ Trang này ko vào được bác ơi :(

newversiondevil

GÂY DỰNG
Khó đấy bác ạ ! Vì thường người ta mạ số lượng lớn cơ, chứ ít chả bõ công đâu . Bác tìm trên ebay họ bán nhiều mà , việc gì phải mắc công vậy cà ???
vác được trên ebay về thì nói làm gì nữa anh Thái ơi! hehe

Toxic

GÂY DỰNG
Theo như mình biết thì khi mạ thì 10 cái chỉ có 5-7 cái là có thể ráp vào okie và khít, còn lại khả năng là ko cao:

Các bác có thể tham khảo thêm tại website http://www.sw-box.com/wholesale-blackberry-javelin-curve-8900-housing-faceplate.html
còn nếu cần trực tiếp mang về thì bác cứ pm tại website www.toxic.vn (Website đang trên đường hoàn thiện)

Chúc cả nhà vui vẻ

bang3lang

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mạ vào cũng chỉ 1 thời gian là bay màu hoặc bạc phếch đi thôi , ko nên ko nên bác ơi , để nguyên Zin cho nó đẹp :)

dungla

GÂY DỰNG
Bác mua cái viền mới cho nhanh, loại tốt giá khoảng 300. Hôm trước tớ vừa mua 1 cái màu đen thay vào 8900, giờ nhìn cái 8900 đen thui hay phết.

Mới thay thêm cái trackball đen luôn :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...