Em đang restore thì bị mất điện,giờ cắm vào Itune ko nhận

thewall

GÂY DỰNG
em đang restore IP FW2.2 thì bị cúp điện
giờ êm đã tắt đi khởi đọng lại các kiểu nhưng Itune ko nhận IP
em đã giữ Power với Home đến khi IP hiện hình cọng cáp vơi Itune rồi mới bật Itune lên nhưng nó vẫn báo lỗi ko nhận IP
vậy em phải làm thế nào ạ?
em đang lo lắng quá
mong các bác giúp đỡ
thanks!

thewall

GÂY DỰNG
em đã giữ Power với Home đến khi IP hiện hình cọng cáp vơi Itune rồi mới bật Itune lên nhưng nó vẫn báo lỗi ko nhận IP, nó báo "the iPod software could not be contracted"

thewall

GÂY DỰNG
Bước 1

Chạy trương trình iTunes và kết nối iPhone với máy tính.

Bước 2

Tắt nguồn iPhone trước khi tiếp tục bước 3.

Bước 3

Bấm và giữ phím Home và phím Power cùng lúc.

Bước 4

Hãy đếm đúng sau 10 giây hãy thả tay ra khỏi nút Power và vẫn giữ nguyên phím Home cho tới khi trên màn hình máy tính chương trình iTunes thông báo nhận ra thiết bị iPhone đang ở chế độ Restore DFU Mode.

------------------
em đã thử cách này vẫn ko được

thewall

GÂY DỰNG
hiện tại mình đã DFU được rồi nhưng shift + restore FW 2.2 02.28.00 thì nó toàn báo lỗi 1600 với 1602
vậy phải làm thế nào?
hiện tại mình đang thứ cài lại bản Itune khác cũ hơn thử xem sao
có bro nào có thể cho mình 1 chỉ dẫn ko?
thanks!

thewall

GÂY DỰNG
mình dùng 2 con IP 1 FW2.2 và 1FW3.0 nên mình vẫn muốn giữ con kia FW2.2
chứ nếu up lên FW cao hơn thì mình ko muốn vì (FW3.0 mình thấy lỗi nhiều, ko cài được nhiều soft mình cần cho lắm, nó rất hay báo lỗi, con FW 3.0 này mình unlock bằng ultrasn0w), ko cài được ibacklist, mình ko thể vào web của fpts đặt lệnh mua bán ck trực tiếp được mà phải vào qua m.fpts.vn ( cũng dùng qua duyệt web safari)

thanks!

khakhan

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nghe bạn sợ quá mình chuyển itune qua laptop của công ty dùng còn hơn dùng PC đang dùng nó mất điện thì thôi rồi có lẽ phải kiếm cái UPS

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm