em đang tìm bài doreamon

Các thớt khác của tuethuc

tuethuc

GẮN KẾT
hé hé, công nhận bài doreamon này hot nhể??? anh em ta nhiều ng mê quá. nhưng tiếc 1 điều là bài hát mà bác dungnd gởi cho chúng ta chỉ dc 1 lời thui. em sẽ cố gắng tìm nguyên bài rùi send cho các bác!!!
thx 2 dungnd.

@tubby: coca có nhiều nhạc wảng cáo lắm bác à, bác thích bài nào???

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
tuethuc said:
hé hé, công nhận bài doreamon này hot nhể??? anh em ta nhiều ng mê quá. nhưng tiếc 1 điều là bài hát mà bác dungnd gởi cho chúng ta chỉ dc 1 lời thui. em sẽ cố gắng tìm nguyên bài rùi send cho các bác!!!
thx 2 dungnd.

@tubby: coca có nhiều nhạc wảng cáo lắm bác à, bác thích bài nào???

Cái quảng cáo đang phát trên TV ấy. Thanks em nhé.

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
:) em còn có cả 4 fim Đô Rê Mon đây họat hình tiếng Nhật + phụ đề TA, nếu cả nhà thích "cưa sừng làm bé" :D thì để em Úp lên mạng ạ, bản đẹp :)

killed

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ducga said:
:) em còn có cả 4 fim Đô Rê Mon đây họat hình tiếng Nhật + phụ đề TA, nếu cả nhà thích "cưa sừng làm bé" :D thì để em Úp lên mạng ạ, bản đẹp :)

woa, bác còn chờ gì nữa, cho em xin với, xem mà nhớ lại hồi xưa ghê :)
Thank bác rất nhiều

diadoi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vợ đâu, dọn mâm ngay cạnh máy tính để anh chờ bác Ducga up film Doremon rồi chúng mình cùng xem nhé. =D>

taunpalm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mấy bác nhà mình kể ra cũng thấy vui vui tự nhiên lại thích "chiếc túi thần kỳ" trong khi trong tay thì có cả một công nghệ hiện đại. Ngày xưa em cũng là một fan hâm mộ luôn không bỏ xót tập nào hết thậm chí còn mua luôn băng cassette mấy bài hát này nhưng mà hôm nay không biết để ở phương trời nào rồi.

Nhưng phải công nhận mấy bài hát nghe rất hồn nhiên bài này hôm bữa đi học cô giáo có tập hát bài này mà hôm nay quên luôn cái tittle rồi để em xem lại rồi báo cáo các bác sau.

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em có midi của bài này, nhẹ hơn MP3 nhiều mà nghe cực hay. Bác nào thích thì PM nhé

Hungdq3

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
:( ko hiểu sao em ko thể nào gửi qua cả Yousendit lẫn Sendspace được :(, megaupload thì lại càng lởm. Hay do file to quá (>300MB) nên như thế ạ, em để 3,4 tiếng liền nó cứ ghi là sending files rồi cuối cùng là Cannot find..., sendspace thì được 1 lúc thì ngừng quá trình UP lại >.< .

Chán ơi là chán...

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo lộ trình sóng 2G sẽ cắt vào đầu 2023! Thông tin em nghe còn mơ hồ quá, tiếc nuối mấy con máy cỏ 2G nhìn chúng nó nhiều cảm xúc quá mặc dù bỏ sim vào dùng quá bất tiện thời điểm này..
Các anh còn lưu giữ sưu tầm show lên ae trym ngưỡng nào :roll ...